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KITABU CHA MAWASILIANO YA MTAMBO MPYA WA SIMU 

OFISI YA RAIS-MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA – OR MUUUB 

CODE - 4002 

S/N EXTENSION OFISI 

1.  2001 OFISI YA WAZIRI WA NCHI-OFISI YA RAIS-MENEJIMENTI YA 

UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA  
2.  2006 KATIBU MUHTASI WA WAZIRI WA NCHI -OFISI YA RAIS, 

MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA-1 

3.  2007 KATIBU MUHTASI WA WAZIRI WA NCHI -OFISI YA RAIS, 

MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA -2 

4.  2008 KATIBU WA  WAZIRI WA NCHI -OFISI YA RAIS, MENEJIMENTI YA 

UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA 

5.  2009 KATIBU MUHTASI WA KATIBU WA WAZIRI 

OFISI YA KATIBU MKUU 

6.  2002 OFISI YA KATIBU MKUU - UTUMISHI 

7.  2010 KATIBU MUHTASI WA KATIBU MKUU 

OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU 

8.  2003 OFISI YA NAIBU  KATIBU MKUU, OFISI YA RAIS - MENEJIMENTI 

YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA 

9.  2011 KATIBU MUHTASI WA NAIBU KATIBU MKUU 

IDARA YA   TEHAMA SERIKALINI 

10.  2004 MKURUGENZI WA IDARA YA   TEHAMA SERIKALINI 

11.  2005 MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA  TEHAMA SERIKALINI 

12.  2012 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA TEHAMA 

13.  2016 MKURUGENZI MSAIDIZI WA TEHAMA  

14.  2072 MAAFISA WA  IDARA YA TEHAMA  

KITENGO CHA TEHAMA 

15.  2096 MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA  

16.  2017 MAAFISA WA KITENGO CHA TEHAMA  

IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU 

17.  2013 MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI 

WATU 18.  2014 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA  UTAWALA NA 

USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU 

19.  2015 MKURUGENZI MSAIDIZI -  UTAWALA NA USIMAMIZI WA 

RASILIMALIWATU 

20.  2083 MAAFISA WA IDARA YA UTAWALA   

21.  2084 KATIBU MUHTASI - IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA 

RASILIMALIWATU - VIONGOZI  WA KITAIFA WASTAAFU 

22.  2085 MKURUGENZI MSAIDIZI - IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA 

RASILIMALI WATU  

23.  2093 MAAFISA WA IDARA-USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU  

24.  2000 CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU (TELEPHONE OPERATOR 1) 

25.  2100 CHUMBA CHA  KUPOKEA SIMU(TELEPHONE OPERATOR 2) 

26.  2064 OFISI YA KURATIBU USAFIRI (TO)  
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OFISI YA RAIS-MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA – OR MUUUB 

CODE - 4002 

S/N EXTENSION OFISI 

IDARA YA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU SERIKALINI 

27.  2033 MKURUGENZI WA IDARA YA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

SERIKALINI 

28.  2095 KATIBU MUHTASI - IDARA YA USIMAMIZI RASILIMALIWATU  

SERIKALINI 29.  2094 MKURUGENZI MSAIDIZI - ORODHA YA MALIPO YA MISHAHARA  

30.  2097 MKURUGENZI MSAIDIZI- SEHEMU YA USIMAMIZI NA UHAKIKI WA 

WATUMISHI SERIKALINI 

KITENGO CHA ANUAI ZA JAMII 

31.  2018 MKURUGENZI WA KITENGO CHA ANUAI ZA JAMII  

32.  2019 KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA ANUAI ZA JAMII  

33.  2071 MAAFISA WA KITENGO CHA ANUAI ZA JAMII  

IDARA YA UCHAMBUZI NA USHAURI WA KAZI 

34.  2020 MKURUGENZI WA IDARA YA UCHAMBUZI NA USHAURI WA KAZI  

35.  2021 KATIBU MUHTASI WA IDARA YA UCHAMBUZI NA USHAURI WA 

KAZI 

36.  2022 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MIFUMO YA UFUATILIAJI 

NA TATHMINI YA UTENDAJI KAZI 37.  2023 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MIFUMO NA VIWANGO 

VYA UTENDAJI WA KAZI  
38.  2024 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA WAKALA ZA SERIKALI  

39.  2025 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MIUNDO NA 

USHIRIKISHWAJI WA SEKTA BINAFSI  
IDARA YA UTAWALA WA UTUMISHI WA UMMA 

40.  2026 MKURUGENZI WA IDARA YA UTAWALA WA UTUMISHI WA UMMA  

41.  2027 KATIBU MUHTASI WA IDARA YA UTAWALA WA UTUMISHI WA 

UMMA  

42.  2028 MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA  YA UTAWALA WA UTUMISHI WA 

UMMA 

43.  2029 MKURUGENZI MSAIDIZI -  SEHEMU YA UTAWALA WA UTUMISHI 

WA UMMA  

44.  2030 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA UTUMISHI NA HUDUMA ZA 

KISHERIA KATIKA UTUMISHI WA UMMA  

45.  2067 IDARA YA UTAWALA WA UTUMISHI WA UMMA -SEHEMU YA 

UTAWALA WATUMISHI WA UMMA  

46.  2068 IDARA YA UTAWALA WA UTUMISHI WA UMMA - UFAFANUZI WA 

MASUALA YA KIUTUMISHI 

47.  2069 IDARA YA UTAWALA WA UTUMISHI WA UMMA - HUDUMA ZA 

KISHERIA   

IDARA YA MIPANGO 

48.  2031 MKURUGENZI WA IDARA YA MIPANGO  

49.  2032 KATIBU MUHTASI WA IDARA YA MIPANGO 

50.  2063 MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA MIPANGO - UFUATILIAJI NA 

TATHMINI 

51.  2089 MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA MIPANGO-MIPANGO NA 

BAJETI 
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OFISI YA RAIS-MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA – OR MUUUB 

CODE - 4002 

S/N EXTENSION OFISI 

IDARA YA UENDELEZAJI WA RASILIMALIWATU 

52.  2034 MKURUGENZI WA IDARA YA UENDELEZAJI RASILIMALI WATU  

53.  2035 KATIBU MUHTASI IDARA YA UENDELEZAJI RASILIMALI WATU  

54.  2065 IDARA YA UENDELEZAJI RASILIMALI WATU –MAFUNZO KWA 

VIONGOZI KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

55.  2066 IDARA YA UENDELEZAJI RASILIMALI WATU (MAFUNZO) 

56.  2036 MKURUGENZI MSAIDIZI- SEHEMU YA USHIRIKIANO WA 

KIMATAIFA  
57.  2037 MKURUGENZI MSAIDIZI-  MIPANGO YA  RASILIMALI WATU 

58.  2038 MKURUGENZI MSAIDIZI -  SEHEMU YA UENDELEZAJI VIONGOZI  

59.  2039 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MIPANGO YA RASILIMALI 

WATU  

IDARA YA UENDELEZAJI SERA 

60.  2040 MKURUGENZI WA IDARA YA UENDELEZAJI SERA  

61.  2041 KATIBU MUHTASI WA IDARA YA  UENDELEZAJI SERA  

62.  2042 AFISA WA UFUATILIAJI SERA  

63.  2043 MKURUGENZI MSAIDIZI-SEHEMU YA MASILAHI  

64.  2044  MKURUGENZI MSAIDIZI -SEHEMU YA UFUATILIAJI SERA  

65.  2045  MKURUGENZI MSAIDIZI -SEHEMU YA UTUNGAJI SERA  

IDARA YA UKUZAJI MAADILI 

66.  2046 MKURUGENZI WA IDARA YA UKUZAJI MAADILI  

67.  2047 KATIBU MUHTASI IDARA YA UKUZAJI MAADILI  

68.  2048 MKURUGENZI MSAIDIZI- SEHEMU YA UKUZAJI WA MAADILI 

69.  2049 MKURUGENZI MSAIDIZI -SEHEMU YA UFUATILIAJI WA MAADILI  

70.  2087 MKURUGENZI MSAIDIZI -SEHEMU YA UKUZAJI MAADILI 

KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

71.  2050 MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI  

72.  2051 MAAFISA WA  MAWASILIANO SERIKALINI 

73.  2102 MAKTABA 

KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

74.  2052 MKURUGENZI KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI  

75.  2053 KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI  

76.  2062 MAAFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI  

IDARA YA FEDHA NA UHASIBU 

77.  2054 MHASIBU MKUU  

78.  2055 KATIBU MUHTASI WA MHASIBU MKUU  

79.  2059 IDARA YA  UHASIBU - MALIPO 

80.  2060 IDARA YA UHASIBU  - UKAGUZI 

81.  2070 OFISI YA UHASIBU-UKAGUZI WA AWALI 

82.  2098 OFISI YA UHASIBU-SEHEMU YA MASURUFU NA TAARIFA ZA 

FEDHA 
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OFISI YA RAIS-MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA – OR MUUUB 

CODE - 4002 

S/N EXTENSION OFISI 

IDARA YA MIKATABA YA UTENDAJI KAZI SERIKALINI 

83.  2056 MKURUGENZI WA  IDARA YA MIKATABA YA UTENDAJI KAZI 

SERIKALINI  

84.  2061 MAAFISA WA IDARA YA MIKATABA YA UTENDAJI KAZI 

SERIKALINI  

85.  2091 KATIBU MUHTASI - IDARA YA MIKATABA YA UTENDAJI KAZI 

SERIKALINI  
86.  2092 MKURUGENZI MSAIDIZI - IDARA YA MIKATABA YA UTENDAJI 

KAZI SERIKALINI  

KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

87.  2057 MKURUGENZI WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI  

88.  2090 KATIBU MUHTASI - KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI  

89.  2058 MKAGUZI WA NJE  

 

90.  2073 MASIJALA YA WAZI  

 

91.  2074 MASIJALA YA SIRI  

92.  2075 OFISI  YA KUPOKEA NA KUTUMA BARUA (MCC) 

93.  2076 OFISI YA MADEREVA  

94.  2077 CHUMBA CHA MASHINE 

 2078 MAPOKEZI GHOROFA YA KWANZA  

95.  2079 MAPOKEZI GHOROFA YA PILI  

96.  2080 MAPOKEZI GHOROFA YA TATU  

97.  2081 MAPOKEZI GHOROFA YA NNE  

98.  2082 MAPOKEZI GHOROFA YA TANO  

 

99.  2086 MAPOKEZI (GROUND FLOOR)  

   

100. 2088 PSM-ADME******* 

 

OFISI YA WAZIRI MKUU 

CODE – 4005 

S/N EXTENSION OFISI 

OFISI BINAFSI YA WAZIRI MKUU 

1.  2009 KATIBU WA WAZIRI MKUU 

2.  2010 NAIBU KATIBU WA WAZIRI MKUU  

3.  2012 MSAIDIZI WA WAZIRI MKUU -HUTUBA 

4.  2013 MSAIDIZI WA WAZIRI MKUU –HABARI  

5.  2014 MSAIDIZI WA WAZIRI MKUU –KILIMO 

6.  2015 MSAIDIZI WA WAZIRI MKUU –KAZI 
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7.  2017 MSAIDIZI WA WAZIRI MKUU –UCHUMI 

8.  2018 MSAIDIZI WA WAZIRI MKUU –SHERIA  

9.  2019 MSAIDIZI WA WAZIRI MKUU –ELIMU 

10.  2020 MSAIDIZI WA WAZIRI MKUU –MPIGA PICHA 

11.  2021 MASIJALA- OFISI BINAFSI 

12.  2008 KATIBU MUHTASI OFISI BINAFSI 

 

13.  2001 OFISI YA WAZIRI NCHI(SUB) 

14.  2022 KATIBU WAZIRI WA NCHI (SUB) 

15.  2023 KATIBU MUHTASI WA  WAZIRI WA NCHI(SUB) 

16.  2003 OFISI YA NAIBU WAZIRI(U) 

17.  2016 KATIBU WA NAIBU WAZIRI WA NCHI(U) 

18.  2016 KATIBU MUHTASI WA  NAIBU WAZIRI(U) 

 

19.  2004 OFISI YA KATIBU MKUU-SERA NA URATIBU 

20.  2006 KATIBU MUHTASI KATIBU MKUU (SERA NA URATIBU) 

21.  2005 OFISI YA KATIBU MKUU-(WM NA BUNGE) 

22.  2007 KATIBU MUHTASI WA  KATIBU MKUU (WM NA BUNGE) 

 

KITENGO CHA   TEHAMA 23.  2041 MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA  

24.  2042 MAAFISA WA KITENGO CHA TEHAMA  

25.  2108 MAAFISA WA KITENGO CHA TEHAMA 

 

IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU 26.  2099 MKURUGENZI WA IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA 

RASILIMALIWATU 27.  2098 KATIBU MUHTASI IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA 

RASILIMALIWATU 28.  2059 MKURUGENZI MSAIDIZI - UTAWALA  

29.  2105 MKURUGENZI MSAIDIZI- USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

30.  2063 MAAFISA WA IDARA YA UTAWALA  

31.  2064 MAAFISA WA IDARA YA UTAWALA 

32.  2065 MAAFISA WA IDARA–USIMAMIZI WA RASILIMLIWATU 

33.  2000 CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU (TELEPHONE OPERATOR) 

34.  2060 MAAFISA USAFIRI(TO) 

35.  2070 MAPOKEZI  

36.  2110 MAPOKEZI GETINI (RECEPTION) 

37.  2069 OFISI YA MADEREVA 

 

IDARA YA SERA NA MIPANGO 38.  2032 MKURUGENZI IDARA YA SERA NA MIPANGO 

39.  2036 KATIBU MUHTASI WA  IDARA YA SERA NA MIPANGO 

40.  2034 MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA UENDELEZAJI SERA  

41.  2035 MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA MIPANGO 

42.  2033 MAAFISA WA UFUATILIAJI - MIPANGO 

43.  2037 MAAFISA WA UFUATILIAJI - SERA 

 

KITENGO CHA SHERIA 
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44.  2038 MKUU WA KITENGO CHA SHERIA 

45.  2039 KATIBU MUHTASI WA  KITENGO CHA SHERIA 

46.  2040 MAAFISA SHERIA 

 

KITENGO CHA HABARI NA MAWASILIANO 47.  2043 MKUU WA KITENGO CHA HABARI NA MAWASILIANO  

48.  2044 AFISA HABARI  

49.  2045 AFISA HABARI  

50.  2046 KATIBU MUHTASI WA  KITENGO CHA HABARI NA MAWASILIANO 

 

51.  2047 MKURUGENZI IDARA YA MAAFA 

52.  2053 MKURUGENZI MSAIDIZI MAAFA  

53.  2048 MAAFISA IDARA YA MAAFA 

54.  2050 MAAFISA IDARA YA MAAFA 

55.  2051 MAAFISA IDARA YA MAAFA 

56.  2052 MAAFISA IDARA YA MAAFA 

57.  2055 AFISA MAAFA (UNDP) 

58.  2056 AFISA  IDARA YA MAAFA  

59.  2106 AFISA  MWANDAMIZI - MAAFA 

60.  2057 MASIJALA -IDARA YA MAAFA 

61.  2049 KATIBU MUHTASI WA  IDARA YA MAAFA  

 

KITENGO CHA FEDHA NA UHASIBU 62.  2024 MHASIBU MKUU  

63.  2026 MHASIBU MKUU (PRINCIPLE ACCOUNTANT) 

64.  2027 CHUMBA CHA MASHINE (MASHINE ROOM) 

65.  2028 KITENGO CHA UHASIBU- UKAGUZI WA AWALI 

66.  2029 OFISI YA  UHASIBU - SEHEMU YA MASURUFU 

67.  2030 OFISI YA UHASIBU - FEDHA (CASHOFFICE) 

68.  2031 OFISI YA UHASIBU - TAARIFA ZA MISHAHARA 

69.  2025 KATIBU MHUTASI WA MHASIBU MKUU  

 

70.  2090 MKURUGENZI IDARA YA URATIBU  

71.  2091 MKURUGENZI MSAIDIZI URATIBU-SERIKALI ZA MITAA 

72.  2093 MKURUGENZI MSAIDIZI URATIBU-KISEKTA 

73.  2097 MKURUGENZI MSAIDIZI URATIBU-KISERA 

74.  2092 MAAFISA WA URATIBU-KISERA 

75.  2094 MAAFISA WA URATIBU- KISEKTA  

76.  2095 MAAFISA WA URATIBU –SERIKALI ZA MTAA 

77.  2096 KATIBU MHUTASI IDARA YA URATIBU  

 

KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 78.  2085 MKUUWA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

79.  2087 MAAFISA UKAGUZI WA NDANI  

80.  2088 MAAFISA UKAGUZI WA NDANI  

81.  2086 KATIBU MHUTASI KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 
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82.  2061 MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NJE 

83.  2062 MAAFISA KITENGO CHA UKAGUZI WA NJE 

84.  2109 MAAFISA KITENGO CHA UKAGUZI WA NJE 

 

KITENGO CHA UNUNUZI NA  UGAVI 85.  2085 MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

86.  2077 MAAFISA - UNUNUZI NA UGAVI I 

87.  2078 MAAFISA - UNUNUZI NA UGAVI I 

88.  2079 MAAFISA - UNUNUZI NA UGAVI II 

89.  2076 KATIBU MUHTASI KITENGO CHA UNUNUZI NA  UGAVI 

 

IDARA YA BUNGE NA SIASA 90.  2071 MKURUGENZI IDARA YA BUNGE NA SIASA 

91.  2054 MKURUGENZI MSAIDIZI MASUALA YA MIUNDOMBINU 

92.  2074 MKURUGENZI MSAIDIZI MASUALA YA BUNGE 

93.  2112 MKURUGENZI MSAIDIZI MASUALA YA SIASA 

94.  2073 MAAFISA BUNGE 

95.  2111 MAAFISA SIASA  

96.  2072 KATIBU MUHTASI IDARA YA BUNGE NA SIASA 

 

KITENGO CHA MAADHIMISHO NA SHEREHE ZA KITAIFA 97.  2080 MKURUGENZI KITENGO CHA MAADHIMISHO  

98.  2058 AFISA TAWALA- KITENGO CHA MAADHIMOSHO 

99.  2082 MAAFISA MAADHIMISHO  

100. 2083 MAFUNDI - MAADHIMISHO 

101. 2081 KATIBU MUHTASI KITENGO CHA MAADHIMISHO 

 

 
WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO 

CODE- 4015 
 

SN  EXTERNSION 
NO 

OFISI 

1 2010 WAZIRI 
2 2006 KATIBU MUHTASI  OFISI YA WAZIRI 
3 2015 NAIBU WAZIRI 
4 2011 KATIBU MUHTASI  OFISI YA  NAIBU WAZIRI 
5 2007 KATIBU WA WAZIRI 
6 2020 KATIBU MKUU 
7 2016 KATIBU MUHTASI  OFISI  YA   KATIBU MKUU 
 
                                                             IDARA YA UTAWALA 
8 2030 MKURUGENZI WA UTAWALA NA UTUMISHI(DAP) 
9 2029 KATIBU MUHTASI  OFISI  YA   MKURUGENZI  WA UTAWALA NA 

UTUMISHI 
10 2043 MKURUGENZI MSAIDIZI UTAWALA 
11 2042 MKURUGENZI MSAIDAZI UTUMISHI 
12 2103 OFISI  YA UTUMISHI  NA UTAWALA 
13 2104 OFISI  YA  UTAWALA NA UTAWALA 
14 2103 AFISA UTUMISHI MKUU 
15 2101 MASJALA BINAFSI 
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16 2026 MASIJALA YA WAZI 
17 2037 AFISA USAFIRISHAJI 
18 2102 MASJALA WA  SIRI 
19 2000/1 TELEPHONE  OPERATOR 
20 2002 TELEPHONE  OPERATOR 
21 2003 TELEPHONE  OPERATOR 
22 2004 TELEPHONE  OPERATOR 
23 2005 TELEPHONE  OPERATOR 
24 2100 GETINI/MAULIZO 
 

OFISI  YA  MGANGA MKUU WA SERIKALI (CMO) 
25 2025 MGANGA MKUU WA SERIKALI 
26 2021 KATIBU MUHTASI  OFISI  YA  MGANGA MKUU WA SERIKALI 
27 2014 MSAJILI - MEDICAL COUNCIL  OF TANGANYIKA (MCT) 
28 2179 MUUGUZI MKUU WA SERIKALI(CNO) 
29 2069 MFAMASIA MKUU (CP) 
30 2159 MFAMASIA 
 
                                                              IDARA YA TIBA 
31 2075 MKURUNGEZI  WA  TIBA(DCS) 
32 2076 KATIBU MUHTASI  OFISI  YA  MKURUNGEZI  WA  TIBA(DCS) 
32 2023 MATIBABU YA NJE  
34 2134 MEDICAL ENTOMOLOGY 

35 2032 KATIBU WA AFYA – TIBA 
36 2068 KITENGO CHA MENO(CHIEF DENTIST) 
37 2106 TIBA ASILI NA TIBA MBADALA 
38 2067 DENTIST/PHAMACIST OFFICER 
39 2107 NON  COMMUNICABL E  DISEASES 
40 2108 NON  COMMUNICABL E  DISEASES 
41 2111 HOSPITAL BINAFSI /USAJILI 
42 2113 HOSPITAL REFOMS 
43 2021 AFISA UUGUZI 

IDARA YA KINGA 
44 2070 MKURUGENZI  WA  KINGA 
45 2071 KATIBU MUHTASI  OFISI  YA  MKURUGENZI  WA  KINGA 
46 2039 MKUU KITENGO CHA MACHO 
46 2027 MKURUGENZI  MSAIDIZI  MZINGIRA  
47 2134 KITENGO CHA MAZINGIRA  
48 2136 KITENGO CHA MACHO 
49 2137 KITENGO CHA MACHO 
50 2137 AD  EPIDEMIOLOGY  
51 2140 OCCUPATION HEALTH 
52 2142 PORTH HEALTH 

IDARA YA SERA  NA MIPANGO 
53 2090 MKURUGENZI SERA NA MIPANGO 
54 2191 KATIBU MUHTASI  OFISI  YA  MKURUGENZI SERA NA MIPANGO 
55 2092 MKURUGENZI MSAIDIZI - BUDGET 
56 2093 MKURUGENZI MSAIDIZI - SERA 
57 2094 MKURUGENZI MSAIDIZI -M&E 
58 2161 EPRU 
59 2024 MESI 
60 2019 ADMIN-DPP 
61 2018 AG DPP 
62 2160 BULDING SECTION 
63 2161 BULDING - PQS 
64 2163 HMSI 
65 2165 SERA 
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66 2167 BUDGET 
67 2170 HSRS 
68 2172 ADMIN-DPP BUDGET 
69 2119 JICA 
70 2112 PUBLIC PRIVATE PERTNERSHIP (PPP) 
71 2150 PFM-ADVISOR  
72 2166 MCHUMI 
 

IDARA YA MAFUNZO 

73 2065 MKUGENZI WA MAFUNZO 
74 2066 KATIBU MUHTASI  OFISI  YA  MKUGENZI WA MAFUNZO 
75 2114 AD /CE(A) 
76 2115 HRT 
77 2116 AD /NURSING TRAINING  
78 2023 CDICE 
79 2126 HRP 
80 2180 MAKTABA 
81 2181 ADMN-DHR 
 

KITENGO CHA MAWASILIANO 
82 2013 MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO (GCU) 
83 2012 MAWASILIANO 
 

KITENGO CHA SHERIA 
84 2013 MWANASHERIA  
85 2059 KATIBU MUHTASI  OFISI  YA  MWANASHERIA 
 

KITENGO  CHA TEHAMA (ICT) 
86 2050 MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA 
87 2051/2052 HELP DESK 
88 2055 E HEALTH  
89 2056 TELEMEDICINE  
 

IDARA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA AFYA 
 
90 2060 MKURUGENZI WA UDHIBITI UBORA WA HUDUMA ZA AFYA 

(DHQA) 
91 2061 KATIBU MUHTASI  OFISI YA MKURUGENZI  WA (QA) 
92 2035 AD  EPRS  
93 2181 OFISI YA  UDHIBITI UBORA WA HUDUMA ZA AFYA 
94 2178 OFISI YA UUGUZI – ( DHQA) 
 
 

IDARA YA UGAVI  NA  MANUNUZI 
   
95 2130 MKURUGENZI WA UGAVI NA MANUNUZI 
96 2041 KATIBU MUHTASI  OFISI  YA MKURUGENZI WA UGAVI NA 

MANUNUZI 
97 2096 OFISI YA MANUNUZI  
98 2105 OFISI YA UGAVI 
99 2040 DPM OFFICE 
   

IDARA YA UHASIBU 
100 2045 MHASIBU MKUU 
101 2046 KATIBU MUHTASI  OFISI  YA  MHASIBU MKUU 
102 2048 MHASIBU WA MATUMIZI  
103 2047 FINAL  ACCOUNT 
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104 2143 CASH OFFICE 
105 2033 EXTERNAL AUDITORS 
106 2144 IMPREST 
107 2146 MAIN  ACCOUNT  
108 2148 MACHINE ROOM 
109 2153 MHASIBU  - WORLD  BANK 
110 2154 MHASIBU – WHO 
 

     MINISTRY OF FINANCE AND PLANNING  
CODE – 4012 

NA. EXTENSION OFISI 

1 2000 CHUMBA CHA KUPOKELEA SIMU WIZARANI 

      

2 2001 OFISI YA WAZIRI WA FEDHA MIPANGO 

3 2009 KATIBU MUHTASI WA WAZIRI WA FEDHA 

4 2007 KATIBU WA WAZIRI WA FEDHA NA MIPANGO 

5 2002 NAIBU WAZIRI WA FEDHA NA MIPANGO 

6 2008 KATIBU WA NAIBU WAZIRI WA FEDHA NA MIPANGO 

7 2010 KATIBU MUHTASI WA NAIBU WAZIRI WA FEDHA NA MIPANGO 

8 2003 KATIBU MKUU- WIZARA YA FEDHA NA MIPANGO 

9 2011 KATIBU WA KATIBU MKUU 

10 2012 KATIBU MUHTASI WA KATIBU MKUU 

11 2005  KATIBU MKUU MSAIDIZI (DSEM) 

12 2014 KATIBU MUTASI WA KATIBU MKUU MSAIDIZI (DSEM) 

13 2004 KATIBU MKUU MSAIDIZI (DSTS) 

14 2013 KATIBU MUTASI  WA KATIBU MKUU MSAIDIZI (DSTS) 

15 2006  KATIBU MKUU MSAIDIZI (DSPFM) 

16 2015 KATIBU MUTASI WA  KATIBU MKUU MSAIDIZI (DSPFM) 

17   IDARA YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU 

18 2016 MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

19 2017 KATIBU MUHTASI WA  MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI 
WA RASILIMALI WATU 

20 2018 MKURUGENZI MSAIDIZI - UTAWALA 

21 2019 MKURUGENZI MSAIDIZI- USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

22 2093 MASIJALA YA WAZI 

23 2094 MASIJALA YA SIRI BINAFSI 

24 2095 NASIJALA YA SIRI ZA KIOFISI 

IDARA YA BAJETI 
  19 2020 KAMISHINA WA BAJETI 

20 2021 KATIBU MUHTASI WA IDARA YA BAJETI 

21 2022 KAMISHINA MSAIDIZI-WIZARA NA IDARA ZINAZOJITEGEMEA 

22 2023 KAMISHINA MSAIDIZI-MBINU ZA KIBAJETI 

23 2024 KAMISHINA MSAIDIZI-MISHAHARA 

24 2025 KAMISHINA MSAIDIZI-MIKOA NA HALMASHAURI 

25 2026 KAMISHINA MSAIDIZI-UFUATILIAJI WA MIRADI YA SERIKALI 
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  IDARA YA FEDHA ZA NJE 

26 2027 KAMISHINA WA  IDARA YA FEDHA ZA NJE 

27 2028 KATIBU MUHTASI WA IDARAYA FEDHA ZA NJE 

28 2029 KAMISHINA MSAIDIZI - SEHEMU YA URATIBU WA MISAADA 

29 2030 KAMISHINA MSAIDIZI-SEHEMU YA USHIRIKIANO BAINA YA NCHI NA 
NCHI   30 2031 KAMISHINA MSAIDIZI FEDHA ZA NJE- SEHEMU YA USHIRIKIANO WA 
KIMATAIFA  31 2032 KAMISHINA MSAIDIZI-SEHEMU YA USHIRIKIANO WA KIKANDA 

  
      IDARA YA SERA 

 32 2033 KAMISHINA WA IDARA YA SERA 

 33 2034 KATIBU MUHTASI WA  IDARA YA SERA 

 34 2035 KAMISHNA MSAIDIZI -SERA ZA BAJETI (FISCAL POLICY) 

 35 2036  KAMISHNA MSAIDIZI-UCHUMI JUMLA (MACRO POLICY) 

 36 2037 KAMISHNA MSAIDIZI-MADENI (DEBT POLICY) 

 37 2038 KAMISHNA MSAIDIZI--SEKTA YA FEDHA (FINANCIAL SECTOR) 

     

   IDARA YA SERA YA UNUNUZI WA UMMA 

 38 2039 KAMISHNA WA IDARA YA SERA YA UNUNUZI WA UMMA 

 39 2040 KATIBU MUHTASI WA IDARA YA SERA YA UNUNUZI WA UMMA 

 40 2041 KAMISHNA MSAIDIZI - MAENDELEO YA TAALUMA 

 41 2042 KAMISHNA MSAIDIZI - MAENDELEO YA SERA 

     

   KITENGO CHA UBIA KATI YA SERIKALI NA SEKTA BINAFSI 

 42 2043 KAMISHNA WA KITENGO CHA UBIA KATI YA SERIKALI NA SEKTA 
BINAFSI 

 43 2044 KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA UBIA KATI YA SERIKALI NA 
SEKTA BINAFSI 

     

   IDARA YA SHERIA 

 44 2045 MKURUGENZI WA IDARA YA SHERIA  

 45 2046 KATIBU MUHTASI WA IDARA YA SHERIA 

 46 2047 MKURUGENZI MSAIDIZI WA IDARA YA SHERIA-MIKATABA 

 47 2048 MKURUGENZI MSAIDIZI WA IDARA YA SHERIA-UCHAMBUZI WA 
SHERIA 

      

    IDARA YA USIMAMIZI WA MIFUMO YA TAARIFA ZA KIFEDHA 

 48 2049 MKURUGENZI WA IDARA YA USIMAMIZI WA MIFUMO YA TAARIFA ZA 
KIFEDHA 

 49 2050 KATIBU MUHTASI WA IDARA YA USIMAMIZI WA MIFUMO YA TAARIFA 
ZA KIFEDHA 

 50 2051 MKURUGENZI MSAIDIZI-SEHEMU YA USAIDIZI WA SHUGHULI ZA 
MIFUMO YA KIFEDHA 

 51 2052 MKURUGENZI MSAIDIZI -SEHEMU YA USIMAMIZI WA MIUNDO MBINU 
YA MIFUMO YA KIFEDHA 

 52 2053 MKURUGENZI MSAIDIZI -SEHEMU YA UENDELEZAJI WA MIFUMO YA 
KIFEDHA 

 53 2097 SEHEMU YA  USAMBAZAJI WA TAARIFA ZA MISHAHARA 
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    KITENGO CHA TEHAMA 

 54 2054 MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA 

 55 2055 KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA TEHAMA 

 56 2096 CHUMBA CHA KUONGOZEA MITAMBO YA MFUMO WA ULINZI NA 
USALAMA 

 57 2099 MAAFISA WA KITENGO CHA TEHAMA 

      

    IDARA YA USIMAMIZI WA MALI ZA KISERIKALI 

 58 2056 MKURUGENZI WA IDARA YA USIMAMIZI WA MALI ZA KISERIKALI 

 59 2057 KATIBU MUHTASI WA IDARA YA USIMAMIZI WA MALI ZA KISERIKALI  

 60 2058 MKURUGENZI MSAIDIZI -AJALI, UPOTEVU NA FIDIA 

 61 2059 MKURUGENZI MSAIDIZI -UHAKIKI NA UDHIBITI WA MIFUMO 

      

    KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

 62 2060 MKURUNGENZI KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI  

 63 2061 KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI  

 64 2062 MAAFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

      

    IDARA YA KUONDOA UMASKINI 

 65 2063 MKURUGENZI WA IDARA YA KUONDOA UMASKINI 

 66 2064 KATIBU MUHTASI WA IDARA YA KUONDOA UMASKINI 

 67 2065 MKURUGENZI MSAIDIZI- SEHEMU YA UFUATILIAJI NA TATHMINI YA 
UTEKELEZAJI WA JITIHADA ZA KUONDOA UMASKINI 

 68 2066 MKURUGENZI MSAIDIZI- SEHEMU YA UCHAMBUZI, UELIMISHAJI NA 
UHAMASISHAJI WA MASUALA YA KUONDOA UMASKINI 

      

    IDARA YA MIPANGO 

 69 2067 MKURUGENZI IDARA YA MIPANGO 

 70 2068 KATIBU MUHTASI WA IDARA YA MIPANGO 

 71 2069 MKURUGENZI MSAIDIZI - MIPANGO NA BAJETI 

 72 2070 MKURUGENZI MSAIDIZI - UFUATILIAJI, TATHMINI NA TAARIFA ZA 
UTEKELEZAJI 

      

    IDARA YA MKAGUZI MKUU WA NDANI WA SERIKALI 

 73 2071 MKAGUZI WA NDANI MKUU WA SERIKALI 

 74 2072 KATIBU MUHTASI WA IDARA YA MKAGUZI WA NDANI MKUU WA 
SERIKALI 

 75 2073 MKAGUZI WA NDANI MKUU MSAIDIZI- USIMAMIZI, VIATARISHI, 
MIFUMO NA UDHIBITI 

 76 2074 MKAGUZI WA NDANI MKUU MSAIDIZI-UDHIBITI WA UBORA WA KAZI 
ZA UKAGUZI 

 77 2075 MKAGUZI WA NDANI MKUU MSAIDIZI- UKAGUZI WA BAJETI NA 
MALIPO YA ORODHA NA MISHAHARA 

 78 2076 MKAGUZI WA NDANI MKUU MSAIDIZI- UKAGUZI WA KIUFUNDI 

 79 2077 MKAGUZI WA NDANI MKUU MSAIDIZI- UKAGUZI WA MAMLAKA ZA 
SERIKALI ZA MITAA 
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    IDARA YA MHASIBU MKUU WA SERIKALI 

 80 2078 MHASIBU KUU WA SERIKALI 

 81 2079 KATIBU MUHTASI WA IDARA YA MHASIBU MKUU WA SERIKALI 

 82 2080 MHASIBU KUU WA SERIKALI MSAIDIZI- DENI LA TAIFA NA HUDUMA 
KWA UJUMLA 

 83 2081 MHASIBU KUU WA SERIKALI MSAIDIZI- SERIKALI ZA MITAA 

 84 2082 MHASIBU KUU WA SERIKALI MSAIDIZI- USIMAMIZI WA FEDHA 

 85 2083 MHASIBU KUU WA SERIKALI MSAIDIZI- MATUMIZI 

 86 2084 MHASIBU KUU WA SERIKALI MSAIDIZI- MIFUMO 

      

    IDARA YA MKAGUZI WA NDANI  

 87 2085 MKAGUZI MKUU WA NDANI 

 88 2086 KATIBU MUHTASI WA MKAGUZI MKUU WA NDANI 

      

    IDARA YA FEDHA NA UHASIBU  

 89 2087 MHASIBU MKUU WA HAZINA 

 90 2088 KATIBU MUHTASI WA MHASIBU MKUU WA HAZINA 

 91 2089 MHASIBU MKUU WA WIZARA YA FEDHA 

 92 2090 KATIBU MUHTASI WA MHASIBU MKUU WA WIZARA YA FEDHA 

 93 2098 CHUMBA CHA MASHINE 

      

    KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

 94 2091 MKUU WA KITENGO CHA HABARI 

 95 2092 KATIBU MUHTASI WA MKUU WA KITENGO CHA HABARI 

 

WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO - (WHUSM) 
 

CODE - 4019 

S/N EXTENSION OFISI 

1 2001 WAZIRI 

2 2074 KATIBU MUHTASI OFISI YA WAZIRI 

3 2018 KATIBU WA WAZIRI 

4 2002 NAIBU WAZIRI 

5 2040 KATIBU MUHTASI OFISI YA NAIBU WAZIRI 

6 2043 KATIBU WA NAIBU WAZIRI 

7 2003 KATIBU MKUU 

8 2069 KATIBU MUHTASI OFISI YA KATIBU MKUU 

9 2032 KATIBU WA KATIBU MKUU 

10 2004 NAIBU KATIBU MKUU 

11 2095 KATIBU MUHTASI OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU 

    IDARA YA HABARI 

12 2010 MKURUGENZI WA IDARA YA HABARI 

13 2012 KATIBU MUHTASI WA IDARA YA HABARI 
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14 2052 MKURUGENZI MSAIDIZI - URATIBU WA MAWASILANO SERIKALINI 

15 2045 MKURUGENZI MSAIDIZI - URATIBU WA VYOMBO VYA HABARI 

16 2005 MKURUGENZI MSAIDIZI - USAJILI 

17 2039 AFISA HABARI MKUU 

18 2068 AFISA HABARI MWANDAMIZI 

19 2055 MAAFISA WA IDARA YA HABARI - 1 

20 2046 MAAFISA WA IDARA YA HABARI - 2 

    IDARA YA UTAMADUNI 

21 2047 MKURUGENZI WA IDARA YA UTAMADUNI 

22 2015 KATIBU MUHTASI IDARA YA UTAMADUNI 

23 2036 MKURUGENZI MSAIDIZI - LUGHA 

24 2037 MKURUGENZI MSAIDIZI - MILA NA DESTURI 

25 2014 MAAFISA MILA NA DESTURI 

26 2008 MAAFISA LUGHA 

    IDARA YA SANAA 

27 2006 MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA SANAA 

28 2007 MAAFISA WA IDARA YA SANAA 

    IDARA YA MICHEZO 

29 2059 MKURUGENZI WA IDARA YA MAENDELEO YA MICHEZO 

30 2067 KATIBU MUHTASI WA IDARA YA MAENDELEO YA MICHEZO 

31 2075 MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA MAENDELEO YA MICHEZO 

32 2077 IDARA YA MAENDELEO YA MICHEZO - MSAJILI WA VILABU 

33 2035 DAKTARI - IDARA YA MAENDELEO YA MICHEZO 

34 2019 DAKTARI - IDARA YAMAENDELEO YA  MICHEZO 

35 2041 AFISA MICHEZO MKUU 

36 2011 MAAFISA WA IDARA YA MAENDELEO YA MICHEZO 

    IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

37 2071 
MKURUGENZI IDARA YA UTWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI 
WATU 

38 2079 
KATIBU MUHTASI IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA 
RASILIMALI WATU 

39 2096 MKURUGENZI MSAIDIZI - UTAWALA 

40 2066 MKURUGENZI MSAIDIZI - USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

41 2064 AFISA UTUMISHI MKUU 

42 2024 AFISA UTUMISHI MWANDAMIZI 

43 2065 AFISA UTAWALA MWANDAMIZI 

44 2078 MAAFISA UTAWALA 

45 2076 MAAFISA UTUMISHI 

46 2049 OFISI YA MADEREVA 
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47 2050 OFISI YA MASIJALA YA WAZI 

48 2070 MASIJALA YA SIRI 

85 2000 MAPOKEZI 

49 2034 CHUMBA CHA MKUTANO 

    IDARA YA SERA NA MIPANGO 

50 2085 MKURUGENZI WA IDARA YA SERA NA MIPANGO 

51 2087 KATIBU MUHTASI WA IDARA YA SERA NA MIPANGO 

52 2086 MKURUGENZI MSAIDIZI - BAJETI, SERA NA MIPANGO 

53 2027 MKURUGENZI MSAIDIZI - UFUATILIAJI NA TATHMINI 

54 2054 IDARA YA SERA NA MIPANGO - BAJETI, UFUATILIAJI NA TATHMINI 

55 2057 IDARA YA SERA NA MIPANGO - UFUATILIAJI NA TATHMINI 

84 2061 IDARA YA SERA NA MIPANGO - SERA 

56 2080 IDARA YA SERA NA MIPANGO - MCHUMI  

    KITENGO CHA TEHAMA 

57 2099 MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA 

58 2060 KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA TEHAMA 

59 2021 MAAFISA TEHAMA – 1 

60 2033 MAAFISA TEHAMA – 2 

    KITENGO CHA UHASIBU 

61 2084 MHASIBU MKUU 

62 2081 KATIBU MUHTASI OFISI YA MHASIBU MKUU 

63 2083 WAHASIBU 

64 2031 KITENGO CHA UHASIBU - MSHAHARA NA MAKATO 

65 2088 KITENGO CHA UHASIBU - FINAL ACCOUNT 

66 2089 KITENGO CHA UHASIBU - IMPREST ACCOUNT 

67 2090 KITENGO CHA UHASIBU - MACHINE ROOM 

68 2091 KITENGO CHA UHASIBU - EXAMINATION OFFICE 

69 2020 KITENGO CHA UHASIBU - MALIPO 

    KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

70 2009 MKAGUZI MKUU WA NDANI 

71 2017 KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

72 2038 MAAFISA UKAGUZI WA NDANI 

    KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

73 2028 MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

74 2042 KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

75 2056 MAAFISA MAWASILIANO SERIKALINI 

    KITENGO CHA MANUNUZI NA UGAVI 

76 2097 MKUU WA KITENGO CHA MANUNUZI NA UGAVI 
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77 2058 KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA MANUNUZI NA UGAVI 

78 2030 AFISA MANUNUZI NA UGAVI 

79 2048 AFISA UGAVI 

80 2053 AFISA MANUNUZI 

    KITENGO CHA SHERIA  

81 2072 MKUU WA KITENGO CHA SHERIA 

82 2073 KATIBU MUHTASI KITENGO CHA SHERIA 

83 2082 MAAFISA SHERIA 

 

WIZARA YA UJENZI, UCHUKUZI NA MAWASILIANO (UJENZI) 

CODE 4023 

NO. EXTENSION OFISI 

1 2001 OFISI YA WAZIRI WA UJENZI, UCHUKUZI NA MAWASILIANO 

2 2002 KATIBU MAHSUSI WA WAZIRI WA UJENZI, UCHUKUZI NA 

MAWASILIANO 3 2003 OFISI YA NAIBU WAZIRI WA UJENZI, UCHUKUZI NA MAWASILIANO 

4 2004 KATIBU MAHSUSI WA NAIBU WAZIRI WIZARA YA UJENZI, 

UCHUKUZI NA MAWASILIANO  5 2005 OFISI YA KATIBU MKUU WIZARA YA UJENZI, UCHUKUZI NA 

MAWASILIANO 6 2006 KATIBU MAHSUSI WA KATIBU MKUU WIZARA YA UJENZI, 

UCHUKUZI NA MAWASILIANO (UJENZI) IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

7 2040 MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI 

8 2041 KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI 

WA RASILIMALI WATU 9 2042 MKURUGENZI MSAIDIZI - UTAWALA 

10  2043 MKURUGENZI MSAIDIZI – RASILIMALI WATU 

11 2044 MAAFISA WA IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI 

WATU 12 2045 MAAFISA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

13 2046 MAAFISA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

IDARA YA BARABARA 

14 2055 MKURUGENZI WA IDARA YA BARABARA 

15 2056 KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI WA BARABARA 

16 2057 MKURUGENZI MSAIDIZI SEHEMU YA BARABARA KUU  

17 2058 KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI MSAIDIZI SEHEMU YA 

BARABARA KUU  18 2059 MKURUGENZI MSAIDIZI SEHEMU ZA  BARABARA ZA MJINI NA 

VIJIJINI 19 2060 KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI MSAIDIZI SEHEMU YA 

BARABARA ZA MJINI NA VIJIJINI 20 2061 MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA BARABARA ZA MIKOA 

21 2062 KATIBU MAHSUSI IBARA YA BARABARA ZA MIKOA 

22 2097 WAHANDISI WA IDARA 

23 2098 WAHANDISI WA IDARA  

24 2099 WAHANDISI WA IDARA 

25 2063 WAHANDISI WA IDARA 

26 2064 WAHANDISI WA IDARA 

27 2065 WAHANDISI WA IDARA 
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28 2066 WAHANDISI WA IDARA 

29 2067 WAHANDISI WA IDARA 

30 2070 WAHANDISI WA IDARA 

31 2094 WAHANDISI WA IDARA 

IDARA YA HUDUMA ZA UFUNDI 

32 2038 MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UFUNDI 

33 2039 KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UFUNDI  

34 2051 MKURUGENZI MSAIDIZI WA HUDUMA ZA UFUNDI SEHEMU WA 

MAJENGO 35 2052 KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI MSAIDIZI WA HUDUMA ZA 

UFUNDI SEHEMU YA MAJENGO 36 2053 MKURUGENZI MSAIDIZI HUDUMA ZA UFUNDI SEHEMU YA 

MITAMBO NA VIVUKO 37 2054 KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI MSAIDIZI HUDUMA ZA 

UFUNDI SEHEMU YA MITAMBO NA VIVUKO 38 2069 WAHANDISI WA IDARA  

39 2071 MAFUNDISANIFU WA IDARA 

40 2096 MAFUNDISANIFU WA IDARA 

41 2093 WAHANDISI WA IDARA 

42 2068 WAHANDISI WA IDARA 

IDARA YA USALAMA NA MAZINGIRA 

43 2072 MKURUGENZI WA IDARA YA USALAMA NA MAZINGIRA 

44 2073 KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI WA IDARA YA USALAMA NA 

MAZINGIRA 45 2078 MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA USALAMA NA MAZINGIRA 

SEHEMU YA MAZINGIRA 46 2079 KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI WA IDARA YA USALAMA NA 

MAZINGIRA SEHEMU YA MAZINGIRA 47 2081 MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA USALAMA NA MAZINGIRA 

SEHEMU YA USALAMA 48 2082 KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI MSAIDIZI WA IDARA YA 

USALAMA NA MAZINGIRA SEHEMU YA USALAMA 49 2083 MAAFISA WA IDARA YA USALAMA NA MAZINGIRA 

50 2076 WAHANDISI WA IDARA 

51 2077 WAHANDISI WA IDARA 

52 2074 WAHANDISI WA IDARA 

53 2075 WAHANDISI WA IDARA 

IDARA YA SERA NA MIPANGO 

54 2020 MKURUGENZI WA IDARA YA SERA NA MIPANGO 

55 2021 KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI WA IDARA YA SERA NA 

MIPANGO 56 2022 MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA SERA NA MIPANGO 

57 2026 MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA SERA NA MIPANGO 

58 2024 MKURUGENZI MSAIDIZI SERA NA MIPANGO 

59 2025 MAAFISA WA IDARA YA SERA NA MIPANGO 

60 2027 MAAFISA WA IDARA 

61 2023 MAAFISA WA IDARA 

KITENGO CHA UHASIBU NA FEDHA 

62 2028 MHASIBU MKUU 

63 2029 KATIBU MAHSUSI WA MHASIBU MKUU 

64 2030 KITENGO CHA UHASIBU – MALIPO 

65 2031 KITENGO CHA UHASIBU – MISHAHARA 

66 2050 KITENGO CHA UHASIBU – UKAGUZI WA MALIPO 
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WIZARA YA UJENZI, UCHUKUZI NA MAWASILIANO - SEKTA YA UCHUKUZI 
Code:4025 

  
 

 

Na  EXT Na JINA LA OFISI 
 

OFISI YA NAIBU WAZIRI 
 

1 2001 NAIBU WAZIRI WA UJENZI, UCHUKUZI NA MAWASILIANO 

67 2033 WAHASIBU WA KITENGO CHA UHASIBU 

68 2032 WAHASIBU WA KITENGO 

69 2034 WAHASIBU WA KITENGO 

KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

70 2009 MKAGUZI MKUU WA NDANI 

71 2010 KATIBU MAHSUSI WA MKAGUZI MKUU WA MDANI 

72 2015 MAAFISA WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

IDARA YA HUDUMA ZA UNUNUZI NA UGAVI 

73 2013 MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UNUNUZI NA UGAVI 

74 2014 KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UNUNZI NA 

UGAVI 75 2016 MAAFISA WA IDARA YA HUDUMA ZA UNUNUZI NA UGAVI 

KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

76 2011 MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

77 2012 KATIBU MAHSUSI WA MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO 

SERIKALINI 78 2018 MAAFISA WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

KITENGO CHA TEHAMA 

79 2090 MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA 

80 2091 MAAFISA WA KITENGO CHA TEHAMA 

81 2092 MAAFISA WA KITENGO CHA TEHAMA 

KITENGO CHA SHERIA 

82 2084 MKUU WA KITENGO CHA SHERIA 

83 2085 KATIBU MAHSUSI WA MKUU WA KITENGO CHA SHERIA 

84 2086 MAAFISA WA KITENGO CHA SHERIA 

85 2087 MAAFISA WA KITENGO CHA SHERIA 

86 2036 MKAGUZI WA NJE 

87 2037 KATIBU MAHSUSI WA MKAGUZI WA NJE 

88 2048 MASJALA YA SIRI 

89 2050 MASJALA YA WAZI 

90 2039 MASJALA YA WAZI – PERSONAL FILES 

90 2088 AFISA USAFIRISHAJI 

91 2089 OFISI YA MADEREVA 

92 2017 MAPOKEZI 
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2 2002 
KATIBU MUHTASI - NAIBU WAZIRI WA UJENZI, UCHUKUZI NA 
MAWASILIANO 

3 2097 KATIBU - NAIBU WAZIRI WA UJENZI, UCHUKUZI NA MAWASILIANO 

      
OFISI YA KATIBU MKUU 

 

4 2005 KATIBU MKUU - SEKTA YA UCHUKUZI 

5 2006 KATIBU MUHTASI - KATIBU MKUU 

IDARA YA UTAWALA NA RASILIMALIWATU 

6 2009 MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU 

7 2010 
KATIBU MUHTASI -MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA 
RASILIMALIWATU 

8 2007 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA UTAWALA 

9 2011 
MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA USIMAMIZI WA 
RASILIMALIWATU 

10 2008 
KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI MSAIDIZI - UTAWALA NA 
USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU 

11 2064 AFISA TAWALA MKUU NA AFISA UTUMISHI MKUU 

12 2093 AFISA UTUMISHI MKUU 

13 2012 MAAFISA UTAWALA 

14 2065 AFISA UTUMISHI 

15 2003 OFISI YA WAGENI WA KATIBU MKUU 

16 2004 KATIBU MUHTASI - MAAFISA UTAWALA 

      

IDARA YA HUDUMA ZA UCHUKUZI 

17 2014 MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UCHUKUZI 

18 2015 KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UCHUKUZI 

19 2018 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA USAFIRI WA RELI 

20 2020 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA USAFIRI WA MAJINI 

21 2019 
KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI MSAIDIZI USAFIRI WA RELI NA 
USAFIRI MAJINI 

22 2016 
MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA USAFIRI WA ANGA NA HALI 
YA HEWA 

23 2017 
KATIBU MUHTASI - SEHEMU YA USAFIRI WA ANGA NA HALI YA 
HEWA 

24 2021 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA USAFIRI WA BARABARA 

25 2069 MAAFISA USAFIRI WAANDAMIZI WA ANGA 

26 2068 AFISA USAFIRI WA RELI 

27 2067 AFISA USAFIRI MWANDAMIZI  

      

IDARA YA USALAMA NA MAZINGIRA 

28 2027 MKURUGENZI WA USALAMA NA MAZINGIRA 

29 2028 KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI WA USALAMA NA MAZINGIRA 

30 2054 
MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA ULINZI NA USALAMA WA 
USAFIRISHAJI 

   

31 2053 
MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MAZINGIRA NA HUDUMA ZA 
KIJAMII 

32 2070 MAAFISA USAFIRI USALAMA NA MAZINGIRA 
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33 2067 AFISA USAFIRI USALAMA NA MAZINGIRA 

34 2051 OFISI YA MKAGUZI - UCHUNGUZI WA AJALI ZA NDEGE 

      

IDARA YA SERA NA MIPANGO 

35 2030 MKURUGENZI WA SERA NA MIPANGO 

36 2031 MSAIDIZI WA MTENDAJI MKUU - SERA NA MIPANGO 

37 2033 
MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA USIMAMIZI, UFUATILIAJI NA 
TATHMINI 

38 2035 
KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI MSAIDIZI WA USIMAMIZI, 
UFUATILIAJI NA TATHMINI 

39 2032 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MIPANGO NA BAJETI 

40 2034 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA SERA 

41 2035 KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI MSAIDIZI SEHEMU YA SERA 

42 2099 MCHUMI MKUU 

43 2073 WACHUMI WAANDAMIZI 

44 2074 MCHUMI MKUU 

45 2071 WATAKWIMU 

46 2072 MCHUMI 

      

IDARA YA MIUNDOMBINU YA USAFIRI 

47 2036 MKURUGENZI WA MIUNDOMBINU YA USAFIRI 

48 2037 KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI WA MIUNDOMBINU YA USAFIRI 

49 2038 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MIUNDOMBINU YA BANDARI 

50 2041 
MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MIUNDOMBINU YA VIWANJA 
VYA NDEGE 

51 2039 MKURUGENZI MSAIDIZI -SEHEMU YA MIUNDOMBINU YA RELI 

52 2075 AFISA USAFIRI MKUU 

53 2040 AFISA USAFIRI 

      

KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA 

54 2022 MKUU WA KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA 

55 2023 KATIBU MUHTASI - MKUU WA KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA 

56 2066 OFISI YA WANASHERIA 

      

KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

57 2044 MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

58 2045 AFISA MAWASILIANO 

      

KITENGO CHA TEKNOLOJIA YA HABARI NA MAWASILIANO 

59 2024 MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA 

60 2025 AFISA TEHAMA 

61 2026 AFISA TEHAMA 

      

KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

62 2048 MKURUGENZI WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 
63 2049 KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI WA KITENGO CHA UNUNUZI NA 
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UGAVI 

64 2050 AFISA UGAVI MWANDAMIZI 

65 2094 MAAFISA UNUNUZI NA UGAVI 

      

KITENGO CHA UHASIBU 

66 2046 MHASIBU MKUU 

67 2047 KATIBU MUHTASI - MHASIBU MKUU 

68 2076 MHASIBU  

69 2077 KOMPYUTA OPERETA MKUU 

70 2078 WAHASIBU - UKAGUZI 

71 2079 
WAHASIBU - MISHAHARA - TEHAMA - IDARA YA USALAMA NA 
MAZINGIRA 

72 2080 WAHASIBU - MALIPO 

73 2082 
WAHASIBU - IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA 
RASILIMALIWATU 

74 2083 WAHASIBU - IDARA YA SERA NA MIPANGO 

75 2084 MHASIBU - KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

76 2085 
WAHASIBU - IDARA YA HUDUMA ZA UCHUKUZI - KITENGO CHA 
HUDUMA ZA SHERIA 

77 2086 WAHASIBU - IDARA YA MIUNDOMBINU YA USAFIRI 

78 2081 MHASIBU - KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

79 2095 MHASIBU 

      

OFISI YA MKAGUZI WA NJE 

80 2052 MKAGUZI MKUU WA NJE 

81 2055 KATIBU MUHTASI - MKAGUZI MKUU WA NJE 

82 2087 MKAGUZI MKUU MSAIDIZI 

83 2088 OFISI YA WAKAGUZI WA NJE 

      

KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

84 2056 MKAGUZI MKUUWA NDANI 

85 2093 KATIBU MUHTASI - MKAGUZI MKUU WA NDANI 

86 2089 MKAGUZI MWANDAMIZI 

87 2057 OFISI WA WAKAGUZI WA NDANI 

      

OFISI YA TUGHE 

88 2092 MWENYEKITI WA TUGHE 

      

OFISI ZA MASJALA 

89 2043 MASJALA YA WAZI 

90 2029 MASJALA YA SIRI 

      

UKUMBI WA MIKUTANO 

91 2013 MWENYEKITI - UKUMBI MDOGO WA MKUTANO 
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92 2096 MWENYEKITI - UKUMBI MKUBWA WA MKUTANO 

      

CHUMBA CHA KOMPYUTA 

93 2042 MSIMAMIZI WA MIFUMO YA TEHAMA 

      

OFISI YA MADEREVA 

94 2090 DEREVA MKUU 

95 2091 OFISI YA MADEREVA 

      

OFISI YA MATOKEO MAKUBWA SASA 

96 2058 MKUU WA SEHEMU YA MATOKEO MAKUBWA SASA 

97 2059 
KATIBU MUHTASI - MKUU WA SEHEMU YA MATOKEO MAKUBWA 
SASA 

98 2060 MAAFISA USAFIRI  

      

MAPOKEZI/ULINZI 

99 2061 MAPOKEZI 

100 2062 GETINI 

      

CHUMBA CHA MASHINE ZA KUDURUFU 

101 2063 OPERETA WA MASHINE 

      

CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU 

102 2000 OPERETA WA SIMU 

      

 

 

 

  WIZARA YA MAMBO YA KATIBA NA SHERIA 

S/N EXTENSION OFISI 

1.  2001 OFISI YA WAZIRI WA MAMBO YA KATIBA NA SHERIA 

2.  2090 KATIBU WA WAZIRI WA MAMBO YA KATIBA NA SHERIA 

3.  2098 KATIBU MUHTASI WA WAZIRI WA MAMBO YA KATIBA NA SHERIA 

 

4.  2003 OFISI YA KATIBU MKUU,WIZARA YA MAMBO YA KATIBA NA 

SHERIA 5.  2092 KATIBU MUHTASI WA KATIBU MKUU 

 

6.  2004 OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU, WIZARA YA MAMBO YA KATIBA NA 

SHERIA 7.  2095 KATIBU MUHTASI WA NAIBU KATIBU MKUU 

KITENGO CHA TEKNOLOJIA YA HABARI NA MAWASILIANO 

8.  2016 MKUU WA KITENGO CHA TEKNOLOJIA YA HABARI NA 

MAWASILIANO  9.  2017 AFISA TEHAMA 

10.  2019 AFISA TEHAMA 
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11.  2012 AFISA TEHAMA 

KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

12.  2015 MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

13.  2043 AFISA HABARI MWANDAMIZI 

14.  2042 AFISA HABARI 

KITENGO  CHA UKAGUZI WA NDANI 

15.  2066 MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

16.  2064 WAKAGUZI WA NDANI 

17.  2054 WAKAGUZI WA NJE 

IDARA YA FEDHA NA UHASIBU 

18.  2023 MKUU WA IDARA YA FEDHA NA UHASIBU 

19.  2022 KATIBU MUHTASI WA MKUU - KITENGO CHA FEDHA NA UHASIBU 

20.  2062 MHASIBU 

21.  2020 MHASIBU 

22.  2026 MHASIBU 

23.  2027 WAHASIBU 

24.  2024 MHASIBU 

KITENGO CHA UTAWALA NA RASILIMALIWATU 

25.  2084 MKURUGENZI WA KITENGO CHA UTAWALA NA USIMAMIZI WA  

RASILIMALIWATU 26.   KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI 

WA RASILIMALIWATU 27.  2087 MKURUGENZI MSAIDIZI - USIMAMIZI RASILIMALIWATU 

28.  2046 MKURUGENZI MSAIDIZI- UTAWALA 

29.  2045 KATIBU MUHTASI- MKURUGENZI  MSAIDIZI UTAWALA 

30.  2030 AFISA RASILIMALIWATU MKUU 

31.  2013 AFISA RASILIMALIWATU 

32.  2089 MAAFISA  RASILIMALIWATU 

KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

33.  2032 MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

34.  2031 KATIBU MUHTASI -KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

35.  2074 MAAFISA UGAVI 

36.  2068 AFISA UGAVI 

37.  2083 AFISA UGAVI 

IDARA YA HUDUMA ZA KISHERIA KWA UMMA 

38.  2049 MKURUGENZI WA IDARA YA HUDUMA ZA KISHERIA KWA UMMA 

39.  2048 KATIBU MUHTASI- IDARA YA HUDUMA ZA KISHERIA KWA UMMA  

40.  2060 MKURUGENZI MSAIDIZI- MSAADA WA KISHERIA 

41.  2037 MKURUGENZI MSAIDIZI HUDUMA ZA KI SHERIA 

42.  2052 MAAFISA SHERIA 

43.  2072 WAKILI WA SERIKALI MKUU 

44.  2011 MAAFISA SHERIA 

IDARA YA KATIBA NA UFUATILIAJI HAKI 

45.  2050 MKURUGENZI WA IDARA YA KATIBA NA UFUATILIAJI HAKI 

46.  2051 KATIBU MUHTASI-IDARA  YA KATIBA NA UFUATILIAJI HAKI 
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47.  2077 MKURUGENZI MSAIDIZI - UTEKELEZAJI WA KATIBA 

48.  2036 MKURUGENZI MSAIDIZI-UFUATILIAJI HAKI 

49.  2018 MAAFISA SHERIA 

50.  2070 MAAFISA SHERIA 

 

IDARA YA SERA NA MIPANGO 

51.  2088 MKURUGENZI WA SERA NA MIPANGO 

52.  2079 KATIBU MUHTASI-IDARA YA SERA NA MIPANGO 

53.  2080 MKURUGENZI MSAIDIZI-TATHMINI NA UFUATILIAJI 

54.  2073 MKURUGENZI MSAIDIZI-SERA NA MIPANGO 

55.  2078 MTAKWIMU 

56.  2035 MCHUMI 

57.  2071 MCHUMI 

 

58.  2040 MASIJALA YA WAZI 

59.  2044 MASIJALA YA WAZI 

60.  2039 MASIJALA YA SIRI 

61.  2005 MAPOKEZI 

62.  2000 OPARETA WA SIMU 

63.  2075 UKUMBI WA MIKUTANO 

 

 IDARA KUU ZA UVUVI NA MIFUGO, WIZARA YA KILIMO, MIFUGO NA UVUVI 

CODE – 4007 

S/N EXTENSION OFISI 

1 2000 MAPOKEZI-IDARA KUU MIFUGO NA UVUVI 

2 2001 MAAFISA UVUVI WAKUU-KUDHIBITI VIWANGO VYA SAMAKI 

3 2002 MAAFISA UVUVI WANDAMIZI-MAENDELEO YA UVUVI (FRD) 

4 2003 MAAFISA UVUVI WANDAMIZI-DORIA UVUVI (FRP) 

5 2004 NAIBU WAZIRI WA KILIMO, MIFUGO NA UVUVI 

6 2005 MSADIZI WA NAIBU WAZIRI KILIMO,MIFUGO NA UVUVI 

7 2006 KATIBU MUHTASI WA NAIBU WAZIRI KILIMO,NIFUGO NA UVUVI 

8 2007 KATIBU MKUU-SEKTA YA UVUVI 

9 2008 KATIBU MUHTASI  WA KATIBU MKUU SEKTA YA UVUVI 

10 2009 KATIBU MKUU-SEKTA YA MIFUGO 

11 2010 KATIBU MUHTASI WA KATIBU MKUU SEKTA YA MIFUGO 

12 2011 MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI NA RASILIMALI WATU 

13 2012 KATIBU MUHTASI-MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI NA 

RASILIMALI WATU 14 2013 MKURUGENZI MSADIZI- USIMAMIZI NA UTAWALA  

15 2014 MKURUGENZI MSADIZI-RASILIMALI WATU 

16 2015 MAAFISA UTUMISHI 

17 2016 MAAFISA UTUMISHI 
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18 2017 MAAFISA UTUMISHI 

19 2018 MAAFISA TAWALA 

20 2019 MAAFISA TAWALA 

21 2020 MSADIZI WA MASIJALA MKUU 

22 2021 MASIJALA YA SIRI 

23 2022 MASIJALA YA WAZI 

24 2023 MASIJALA YA WAZI(SUBJECT) 

25 2024 MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SEREKALINI 

26 2025 KATIBU MUHTASI KITENGO CHA MAWASILIANO SEREKALINI 

27 2026 MKURUGENZI WA IDARA YA MAENDELEO YA UVUVI 

28 2027 KATIBU MUHTASI IDARA YA MAENDELEO YA UVUVI 

29 2028 MKURUGENZI MSADIZI MAENDELEO YA UVUVI (FRD) 

30 2029 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSADIZI MAENDELEO YA 

UVUVI(FRD) 31 2030 MKURUGENZI MSADIZI DORIA UVUVI (FRP) 

32 2031 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSADIZI DORIA UVUVI (FRP) 

33 2032 MKURUGENZI MSADIZI WA  KUDHIBITI VIWANGO VYA UVUVI (QC) 

34 2033 AFISA UVUVI MKUU 

35 2034 AFISA UVUVI MKUU 

36 2035 AFISA UVUVI MKUU 

37 2036 AFISA MFAWIDHI WA KANDA WA KUDHIBITI VIWANGO VYA UVUVI 

(ZOI) 38 2037 MKURUGENZI WA UKUZAJI VIUMBE KWENYE MAJI (DAQ) 

39 2038 KATIBU MUHTASI MKURUGENZI WA UKUZAJI VIUMBE KWENYE 

MAJI 40 2039 MKURUGENZI MSADIZI  UKUZAJI VIUMBE KWENYE MAJI CHUMVI 

41 2040 MKURUGENZI MSADIZI UKUZAJI VIUMBE KWENYE MAJI BARIDI 

42 2041 AFISA MKUU MIFUGO - UKUZAJI VIUMBE KWENYE MAJI 

43 2042 AFISA MKUU UVUVI- UKUZAJI VIUMBE KWENYE MAJI 

44 2043 MKURUGENZI WA UZALISHAJI MIFUGO NA MASOKO 

45 2044 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UZALISHAJI MIFUGO NA 

MASOKO 46 2045 MKURUGENZI WA MANUNUZI NA UGAVI-MIFUGO NA UVUVI 

47 2046 MHASIBU MKUU-MIFUGO NA UVUVI 

48 2047 KATIBU MUHTASI WA MHASIBU MKUU-MIFUGO NA UVUVI 

49 2048 WAHASIBU-MASHINE-MIFUGO NA UVUVI 

50 2049 WAHASIBU-UKAGUZI WA NDANI MIFUGO NA UVUVI 

51 2050 WAHASIBU MISHAHARA-MIFUGO NA UVUVI 

52 2051 WAHASIBU WA IDARA-MIFUGO NA UVUVI 

53 2052 WAHASIBU WA IDARA-MIFUGO NA UVUVI 

54 2053 WAHASIBU MADUHULI-MIFUGO NA UVUVI 

55 2054 MKUU WA KITENGO CHA SHERIA-MIFUGO NA UVUVI 

56 2055 KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA SHERIA –MIFUGO NA UVUVI 

57 2056 MKURUGENZI UTAFITI, MAFUNZO NA UGANI-MIFUGO NA UVUVI 

58 2057 KATIBU MUHTASI MKURUGENZI UTAFITI, MAFUNZO NA UGANI-

MIFUGO NA UVUVI 59 2058 MKURUGENZI MSADIZI MAFUNZO-MIFUGO NA UVUVI 

60 2059 MKURUGENZI MSADIZI UTAFITI-MIFUGO NA UVUVI 
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61 2060 KATIBU MUHTASI MKURUGENZI MSADIZI UTAFITI 

62 2061 MKURUGENZI HUDUMA ZA MIFUGO 

63 2062 KATIBU MUHTASI MKURUGENZI HUDUMA ZA MIFUGO 

64 2063 MKURUGENZI MSADIZI HUDUMA ZA MIFUGO(VPH) 

65 2064 MKURUGENZI MSADIZI HUDUMA ZA MIFUGO (TADZIS) 

66 2065 MKURUGENZI MSADIZI HUDUMA ZA MIFUGO(VCPD) 

67 2066 AFISA MIFUGO MKUU-IDARA YA HUDUMA ZA MIFUGO 

68 2067 MAAFISA MIFUGO WAKUU-IDARA YA HUDUMA ZA MIFUGO 

69 2068 MKURUGENZI WA SERA NA MIPANGO-MIFUGO NA UVUVI 

70 2069 MKURUGENZI MSADIZI SERA-MIFUGO NA UVUVI 

71 2070 MKURUGENZI MSADIZI MIPANGO-MIFUGO NA UVUVI 

72 2071 KATIBU MUHTASI MKURUGENZI WA SERA NA MIPANGO-MIFUGO 

NA UVUVI 73 2072 MCHUMI MKUU SERA NA MIPANGO-MIFUGO NA UVUVI 

74 2073 MKURUGENZI MSADIZI UFATILIAJI NA TATHIMINI-MIFUGO NA 

UVUVI 75 2074 MSAJILI WA BARAZA LA VETERINALI TANZANIA 

76 2075 NAIBU MSAJILI  WA BARAZA LA VETERINALI TANZANIA 

77 2076 MKURUGENZI WA UZALISHAJI MIFUGO NA MASOKO 

78 2077 KATIBU MUHTASI MKURUGENZI WA UZALISHAJI MIFUGO NA 

MASOKO 79 2078 MKURUGENZI MSADIZI MALISHO-MIFUGO NA UVUVI 

80 2079 MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA 

81 2080 KATIBU MUHTASI MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA 

82 2081 MAAFISA TEHAMA 

83 2082 MAAFISA TEHAMA 

84 2083 MAAFISA WANDAMIZI TEHAMA-MIFUGO NA UVUVI 

85 2084 AFISA USAJILI WA BARAZA LA VETERINALI TANZANIA 

86 2085 MAAFISA USAJILI BARAZA LA VETERINALI TANZANIA 

87 2086 MKAGUZI MKUU WA MAHESABU  WA NJE 

88 2087 KATIBU MUHTASI MKAGUZI MKUU WA MAHESABU WA NJE 

89 2088 WAKAGUZI WA MAHESABU WA NJE-MIFUGO NA UVUVI 

90 2089 MKAGUZI MKUU MAHESABU YA NDANI-MIFUGO NA UVUVI 

91 2090 KATIBU MUHTASI  MKAGUZI MKUU MAHESABU YA NDANI-MIFUGO 

NA UVUVI 92 2091 WAKAGUZI WA MAHESABU WA NDANI-MIFUGO NA UVUVI 

93 2092 MKUU WA MRADI WA SWORFISH 

94 2093 WAHASIBU WA MRADI SWORFISH 

95 2094 MAAFISA UNUNUZI WA MRADI SWORFISH 

96 2095 KATIBU MUHTASI WA MRADI SWORFISH 

97 2096 AFISA TEHAMA 

98 2097 MAAFISA UGANI UVUVI 

99 2098 MAAFISA UGANI UVUVI 

100 2099 MAAFISA UGANI MIFUGO 
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WIZARA YA KILIMO MIFUGO NA UVUVI 

IDARA KUU KILIMO 

CODE -4006 

S/N EXTENSI

ON 

OFISI 

1. 2005 OFISI YA WAZIRI KILIMO MIFUGO UVUVI 

2. 2006 KATIBU MUHTASI OFISI YA WAZIRI KILIMO MIFUGO UVUVI 

3. 2007 KATIBU WA WAZIRI OFISI YA WAZIRI KILIMO MIFUGO UVUVI 

4. 2008 OFISI YA NAIBU WAZIRI KILIMO MIFUGO UVUVI 

5. 2009 KATIBU MUHTASI OFISI YA NAIBU WAZIRI KILIMO MIFUGO UVUVI 

 

6. 2010 OFISI YA KATIBU MKUU KILIMO 

7. 2011 KATIBU MUHTASI OFISI YA KATIBU MKUU KILIMO 

8. 2012 OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU KILIMO-I 

9. 2013 KATIBU MUHTASI OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU KILIMO  

10. 2014 OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU KILIMO-II 

11. 2015 KATIBU MUHTASI OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU KILIMO 

 

12. 2016 MKURUGENZI WA UTAWALA NA RASILIMALI WATU 

13. 2017 KATIBU MUHTASI OFISI YA MKURUGENZI WA UTAWALA NA RASILIMALI 

WATU 14. 2018 MKURUGENZI MSAIDIZI RASILIMA WATU 

15. 2019 MKURUGENZI MSAIDIZI UTAWALA 

16. 2086 MAAFISA IDARA YA UTAWALA 

17. 2087 MASIJALA YA WAZI 1 

18. 2088 WASIJALA YA WAZI 2 

19. 2089 MASIJALA YA SIRI 1 

20. 2090 MASIJALA YA SIRI 2 

21. 2091 DISPATCH 

 

22. 2020 MKURUGENZI SERA NA MIPANGO 

23. 2021 KATIBU MUHTASI OFISI YA SERA NA MIPANGO 

24. 2022 MKURUGENZI MSAIDIZI MIPANGO NA BAJETI 

25. 2023 KATIBU MUHTASI OFISI YA MIPANGO NA BAJETI 

26. 2024 MKURUGENZI MSAIDIZI SERA 

27. 2025 KATIBU MUHTASI OFISI YA SERA 

28. 2026 MKURUGENZI MSAIDIZI UFWATILIAJI NA TATHIMINI 

29. 2096 MAAFISA BAJETI NA MIPANGO 

30. 2099 OFISI YA URATIBU WA MASHIRIKA MAENDELO NA USIRIKIANO WA 

KIMATAIFA  

S/N EXTENSI

ON 

OFISI 

 

31. 2027 MKURUGENZI USALAMA WA CHAKULA  

32. 2028 KATIBU MUHTASI OFISI YA USALAMA WA CHAKULA 
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33. 2029 MKURUGENZI MSAIDIZI URATIBU WA MAZAO NA TAHADHARI YA NJAA 

34. 2030 MKURUGENZI MSAIDIZI SEHEMU YA HUDUMA ZA HIFADHI NA 

USINDIKAJI MAZAO  

35. 2031 MKURUGENZI UNUNUZI NA UGAVI 

36. 2032 KATIBU MUHTASI UNUNUZI NA UGAVI 

37. 2098 MAAFISA UNUNUZI NA UGAVI 

 

38. 2033 MHASIBU MKUU 

39. 2034 KATUBU MUHTASI  OFISI YA MHASIBU MKUU 

40. 2093 UKAGUZI WA AWALI 

41. 2097 VOTE BOOK 

42. 2092 MISHARA 

43. 2094 MALIPO 

44. 2095 MASURUFU NA TAARIFA ZA FEDHA 

 

45. 2035 MKAGUZI HESABU WA NDANI 

46. 2036 KATIBU MUHTASI OFISI YA MKAGUZI WA NDANI 

 

47. 2037 MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

48. 2038 KATIBU MUHTASI OFISI YA MAWASILIANO SERIKALINI 

49. 2063 MAKTABA 

 

49. 2039 MKURUGENZI MIPANGO YA MATUMIZI BORA YA ARIDHI 

50. 2040 KATIBU MUHTASI OFISI YA MIPANGO YA MATUMIZI BORA YA ARIDHI 

51. 2041 MKURUGENZI MSAIDIZI MIPANGO YA MATUMIZI BORA YA ARIDHI 

52. 2042 MKURUGENZI MSAIDIZI USIMAMIZI MATUMIZI YA ARIDHI 

 

WIZARA YA KILIMO MIFUGO NA UVUVI S/N EXTENSI

ON 

OFISI 

 

53. 2043 MKURUGENZI MAENDELEO YA UTAFITI 

54. 2044 KATIBU MUHTASI OFISI YA MAENDELEO YA UTAFITI 

55. 2045 MKURUGENZI MSAIDIZI MAENDELEO YA UTAFITI 

56. 2046 KATIBU MUHTASI OFISI YA MKURUGENZI MSAIDIZI MAENDELEO YA 

UTAFITI 57. 2047 MKURUGENZI MSAIDIZI UTAFITI WA MIFUMO YA KILIMO 

58. 2048 KATIBU MUHTASI OFISI YA UTAFITI WA MIFUMO YA KILIMO 

59. 2049 MKURUGENZI MSAIDIZI PROGRAMU MAALUMU ZA UTAFITI 

60. 2050 KATIBU MUHTASI OFISI PROGRAMU MAALUMU ZA UTAFITI 

 

61. 2051 MKURUGENZI MAFUNZO KILIMO 

62. 2052 KATIBU MUHTASI OFISI YA MAFUZO KILIMO 

63. 2053 MKURUGENZI MSAIDIZI MAFUNZO KILIMO 

64. 2054 KATIBU MUHTASI OFISI YA MKURUGENZI MSAIDIZI MAFUZO KILIMO 

 



29 
 

65. 2055 MKURUGENZI MAENDELEO YA MAZAO 

66. 2056 KATIBU MUHTASI OFISI YA MAENDELEO YA MAZAO 

67. 2057 MKURUGENZI MSAIDIZI PEMBEJEO 

68. 2058 KATIBU MUHTASI OFISI YA PEMBEJEO 

69. 2059 MKURUGENZI MSAIDIZI UGANI 

70. 2060 KATIBU MUHTASI OFISI YA UGANI 

71. 2061 MSAJILI MBEGU BORA ZA MIMEA 

72. 2062 KATIBU MUHTASI OFISI MBEGU BORA ZA MIMEA  

73. 2064 MKURUGENZI MSAIDIZI HUDUMA ZA AFYA YA MIMEA 

74. 2065 KATIBU MUHTASI OFISI HUDUMA ZA AFYA YA MIMEA 

75. 2066 MKURUGENZI MSAIDIZI HUDUMA ZA UENDELEZAJI WA MAZAO 

76. 2067 KATIBU MUHTASI OFISI YA HUDUMA ZA UENDELEZAJI WA MAZAO 

 

77. 2068 MKUU WA KITENGO CHA SHERIA 

78. 2069 KATIBU MUHTASI OFISI YA SHERIA 

 

 
WIZARA YA KILIMO MIFUGO NA UVUVI 

IDARA KUU KILIMO (inaendelea kutoka ukurasa uliopita) 

S/N EXTENS

ION 

OFISI 

KITENGO CHA TEHAMA 

79. 2070 MKUU KITENGO CHA TEHAMA 

80. 2071 KATIBU MUHTASI KITENGO CHA TEHAMA 

81. 2080 AFISIA TEHAMA MKUU 

82. 2081 AFISA TEHEMA MWANDAMIZI 

83. 2082 AFISA TEHAMA 

84. 2083 AFISA TEHAMA 

85. 2084 AFISA TEHAMA 

86. 2085 AFISA TEHAMA 

 

87. 2072 MKUU WA KITENGO CHA USIMAMIZI WA MAZINGIRA 

88. 2073 KATIBU MUHTASI OFISI YA USIMAMIZI WA MAZINGIRA 

 

89. 2074 MKURUGENZI ZANA ZA KILIMO 

90. 2075 KATIBU MUHTASI OFISI YA ZANA KILIMO 

91. 2076 MKURUGENZI MSAIDIZI ZANA ZA KILIMO NA VIFAA 

92. 2077 MKURUGENZI MSAIDIZI USINDIKAJI WA KILIMO NA NISHATI MBADALA 

 

93. 2078 MKUU WA KITENGO CHA  URATIBU NA UFWATILIAJI 

94. 2079 KATIBU MUHTASI OFISI YA URATIBU NA UFWATILIAJI 

 

95. 2000 OPERATOR KILIMO 

96. 2003 MAPOLEZI KILIMO I 
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97. 2004 MAPOKEZI KILIMO II 

 

98. 2001 MLINZI KILIMO I 

99. 2002 MLINZI KILIMO II 

 

 WIZARA YA MAJI NA UMWAGILIAJI 

CODE - 4022 

S/N EXTENSION OFISI 

1 2001 OFISI YA WAZIRI WA MAJI NA UMWAGILIAJI 

2 2002 KATIBU MUHTASI WA WAZIRI WA MAJI NA UMWAGILIAJI 

3 2045 KATIBU WA WAZIRI WA MAJI NA UMWAGILIAJI 

4 2003 OFISI YA  NAIBU  WAZIRI WA MAJI NA UMWAGILIAJI 

5 2004 KATIBU MUHTASI WA NAIBU WAZIRI WA MAJI NA UMWAGILIAJI 

6 2005 OFISI YA KATIBU MKUU-WIZARA YA MAJI NA UMWAGILIAJI 

7 2006 KATIBU MUHTASI WA KATIBU MKUU 

8 2007 OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU WIZARA YA MAJI NA UMWAGILIAJI 

9 2008 KATIBU MUHTASI WA NAIBU KATIBU MKUU 

  IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

10 2000 CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU (TELEPHONE OPERATOR) 

11 2009 MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

12 2012 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI 

WA RASILIMALI WATU 13 2010 MKURUGENZI MSAIDIZI-UTAWALA 

14 2011 MKURUGENZI MSAIDIZI-USIMAMIZI RASILIMALI WATU 

15 2013 MASIJALA YA WAZI 

16 2014 MASIJALA YA SIRI 

17 2015 MAAFISA WA IDARA - USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

18 2016 MAAFISA WA IDARA - USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

19 2017 MAAFISA WA IDARA - USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

20 2018 MAAFISA WA IDARA - UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI 

WATU 21 2019 OFISI YA KURATIBU USAFIRI (TO) 

22 2020 UKUMBI WA MIKUTANO WA WIZARA 

  IDARA YA RASILIMALI ZA MAJI 

23 2021 MKURUGENZI WA RASILIMALI ZA MAJI 

24 2022 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA RASILIMALI ZA MAJI 

25 2023 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA USIMAMIZI WA RASILIMALI 

ZA MAJI SHIRIKI 26 2024 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI 

27 2925 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA UHIFADHI WA VYANZO VYA 

MAJI 28 2026 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI 

29 2027 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MIPANGO UTAFITI NA 

MAENDELEO YA RASILIMALI ZA MAJI 30 2028 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI 

31 2029 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA USIMAMIZI NA TATHMINI YA 

RASILIMALI ZA MAJI 32 2030 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI 
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33 2031 MAAFISA WA IDARA – WAHAIDROLOJIA/WACHUMI 

34 2032 MAAFISA WA IDARA – WAHANDISI MAZINGIRA 

35 2033 CHUMBA CHA KANZIDATA 

36 2058 SURFACE AND GROUND WATER OFFICE 

  IDARA YA MAJI VIJIJINI 

37 2035 MKURUGENZI WA MAJI VIJIJINI 

38 2036 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA MAJI VIJIJINI 

39 2037 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MIPANGO NA UTEKELEZAJI 

40 2038 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI 

41 2039 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MSAADA WA HUDUMA ZA 

KIUFUNDI 42 2040 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI 

43 2041 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MENEJIMENTI NA MSAADA 

KWA JAMII 44 2042 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI 

45 2043 MAAFISA WA IDARA – WAHANDISI (BLOCK K) 

46 2044  CHUMBA CHA CENTRAL DATABASE MANAGEMENT TEAM  

47 2046 MAAFISA WA IDARA – WAHANDISI (BLOCK K) 

48 2047 MAAFISA WA IDARA – WAHANDISI (RATING TANK) 

  IDARA YA MAJI MIJINI 

49 2048 MKURUGENZI WA MAJI MIJINI 

50 2049 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA MAJI MIJINI 

51 2050 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA KURATIBU NA KUWEZESHA 

UANDAAJI 52 2051 KATIBU MUHTASI - SEHEMU YA KURATIBU NA KUWEZESHA 

UANDAAJI 53 2052 MKURUGENZI MSAIDIZI -  SEHEMU YA UFUATILIAJI WA UTOAJI WA 

HUDUMA 54 2053 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI 

55 2054 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA UFUATILIAJI WA MIKATABA 

NA UJENZI 56 2055 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI 

57 2056 MAAFISA WA IDARA – WAHANDISI (BLOCK K) 

58 2057 MAAFISA WA IDARA – WAHANDISI (RATING TANK) 

  IDARA YA HUDUMA ZA UBORA WA MAJI 

59 2059 MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UBORA WA MAJI 

60 2060 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UBORA WA 

MAJI 61 2061 MKURUGENZI MSAIDIZI - KITENGO CHA URATIBUWA UBORA WA 

MAJI 62 2062 MKURUGENZI MSAIDIZI - KITENGO CHA UHAKIKI NAVIWANGO VYA 

UBORA WA MAJI 63 2063 MKURUGENZI MSAIDIZI - KITENGO CHA USHAURI WA  KIUFUNDI NA 

TAFITI ZA UBORA WA MAJI 64 2064 CHUMBA CHA WAKEMIA 

65 2065 CHUMBA CHA WAKEMIA 

66 2066 CHUMBA CHA WAKEMIA 

  IDARA YA SERA NA MIPANGO 

67 2067 MKURUGENZI WA SERA NA MIPANGO 

68 2068 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA SERA NA MIPANGO 

69 2069 MKURUGENZI MSAIDIZI – SEHEMU YA SERA 

70 2072 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI 

71 2070 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MIPANGO 
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72 2071 MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA USIMAMIZI NA UFUATILIAJI 

73 2073 CHUMBA CHA MIKUTANO IDARA YA SERA NA MIPANGO 

74 2074 MAAFISA WA IDARA YA SERA NA MIPANGO 

75 2075 MAAFISA WA IDARA YA SERA NA MIPANGO 

76 2076 MAKTABA 

  KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

77 2077 MKURUGENZI KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

78 2078 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI KITENGO CHA UNUNUZI NA 
UGAVI  79 2079 MAAFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI - 1 

80 2080 MAAFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI - 2 

  KITENGO CHA TEHAMA 

81 2081 MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA 

82 2082 KATIBU MUHTASI KITENGO CHA TEHAMA 

83 2083 MAAFISA WA KITENGO CHA TEHAMA - 1 

84 2084 MAAFISA WA KITENGO CHA TEHAMA – 2 

85 2085 CHUMBA CHA MATENGENEZO YA VIFAA VYA TEHAMA 

  KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

86 2086 MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

87 2087 KATIBU MUHTASI KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

  KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA 

88 2088 MKUU WA KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA 

89 2089 KATIBU MUHTASI KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA 

90 2090 MAAFISA WA KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA 

  KITENGO CHA URATIBU WA PROGRAMU 

91 2091 MKURUGENZI WA KITENGO CHA URATIBU WA PROGRAMU 

92 2092 KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA URATIBU WA PROGRAMU 

  KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI  

93 2093 MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

94 2094 KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

95 2095 MAAFISA WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

  KITENGO CHA FEDHA NA UHASIBU 

96 2096 MHASIBU MKUU 

97 2097 KATIBU MUHTASI WA MHASIBU MKUU 

98 2098 OFISI YA UHASIBU - CHUMBA CHA MASHINE 

99 2099 MHASIBU WA UTAWALA 

100 2034 MHASIBU WA IDARA YA MAJI MIJINI 

101 2100 MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI-DDCA 

102 2101 KITENGO CHA UNUNUZI-DDCA 

103 2102 MKUU WA KITENGO CHA UGAVI-DDCA 

104 2103 KITENGO CHA UGAVI-DDCA 

105 2104 MKUU WA MAABARA YA UDONGO-DDCA 

106 2105 OFISI YA MAABARA YA UDONGO-DDCA 

 



33 
 

WIZARA YA MALIASILI NA UTALII 

CODE - 4021 

 S/N EXTENSION OFISI 

1 2000 MAPOKEZI 

2 2001 KATIBU MKUU- WIZARA YA MALIASILI NA UTALII 

3 2002 KATIBU MUHTASI WA KATIBU MKUU- WIZARA YA MALIASILI NA 

4 2003 WAZIRI- WIZARA YA MALIASILI NA UTALII 

5 2004 KATIBU MUHTASI WA WAZIRI-WIZARA YA MALIASILI NA UTALII 

6 2005 NAIBU KATIBU MKUU-WIZARA YA MALIASILI NA UTALII 

7 2006 KATIBU MUHTASI WA NAIBU KATIBU MKUU-( WIZARA YA MALIASILI 

8 2030 MSAIDIZI WA NAIBU WAZIRI 

9 2007 NAIBU WAZIRI -(WIZARA YA MALIASILI NA UTALII) 

10 2008 KATIBU MUHTASI WA NAIBU WAZIRI-(WIZARA YA MALIASILI NA 

 IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

11 2009 MKURUGENZI WA RASILIMALI WATU NA UTAWALA 

12 2055 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA USIMAMIZI WA RASIMALI 

13 2035 MKURUGENZI MSAIDIZI-UTAWALA 

14 2036 MKURUGENZI MSAIDIZI -UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI 

15 2037 MAAFISA UTAWALA WAANDAMIZI 

16 2038 MAAFISA UTUMISHI WAKUU 

17 2039 MALIASILI SACCOS 

18 2040 PULL 1-MAAFISA UTUMISHI RASILIMALI WATU 

20 2041 PULL 2- MAKATIBU MUHTASI-UTAWALA 

21 2043 MSIMAMIZI- MASIJALA YA WAZI 

22 2048 MSIMAMIZI -MASJALA YA SIRI 

23 2022 AFISA USAFIRISHAJI 

24 2108 GETI LA MBELE 

25 2109 GETI LA NYUMA 

 IDARA  YA WANYAMAPORI 

26 2010 MKURUGENZI WA WANYAMA PORI 

27 2081 KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI WA WANYAMA PORI 

28 2082 MKURUGENZI MSAIDIZI -UTAFITI, MAFUNZO NA TAKWIMU - 

29 2083 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI UTAFITI, MAFUNZO NA 

30 2084 MAAFISA UWINDAJI WA KITALII 

31 2085 MKUU WA MAAFISA WANYAMA PORI-TAKWIMU 

32 2086 MAAFISA WANYAMA PORI-TAKWIMU 

33 2087 MKURUGENZI MSAIDIZI UENDELEZAJI WANYAMA PORI  

34 2088 AFISA MKUU WA WANYAMAPORI-MIKATABA YA KITAIFA 

35 2089 AFISA WANYAMAPORI MKUU-UENEZI 

36 2090 AFISA WANYAMAPORI MKUU- USHIRIKISHAJI JAMII KATIKA 

37 2091 UTALII WA PICHA 

38 2092 MKURUGENZI MSAIDIZI -MATUMIZI ENDELEVU YA WANYAMAPORI 

39 2093 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI WA MATUMIZI 
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40 2094 CITIES 

41 2095 MKURUGENZI MSAIDIZI KITENGO CHA KUPAMBANA NA UJANGILI 

42 2096 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI KITENGO CHA 

43 2097  MAAFISA WANYAMAPORI WAKUU 

44 2098  MAAAFISA WANYAMAPORI WAKUU 

45 2100 MAAFISA  WANYAMAPORI WANDAMIZI 

 IDARA YA SERA NA MIPANGO 

46 2012 MKURUGENZI WA SERA NA MIPANGO 

47 2051 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA SERA NA MIPANGO 

48 2042 MKURUGENZI MSAIDIZI -TADHIMINI NA UFATILIAJI. 

49 2044 MKURUGENZI MSAIDIZI SERA NA BAJETI 

50 2045 MKURUGENZI MSAIDIZI- MIPANGO 

51 2046 MCHUMI MKUU - SERA NA BAJETI 

52 2061 MCHUMI MWANDAMIZI -MIPANGO 

53 2072 MCHUMI MWANDAMIZI - TADHIMINI NA UFATILIAJI 

54 2073 MCHUMI KITENGO CHA SERA NA BAJETI 

 KITENGO CHA SHERIA 

55 2015 MKURUGENZI WA SHERIA 

56 2062 KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA SHERIA 

57 2047 AFISA SHERIA MWANDAMIZI 

 KITENGO CHA UHASIBU 

58 2016 MHASIBU MKUU 

59 2026 KATIBU MUHTASI WA MHASIBU MKUU 

60 2027 OFISI YA WAHASIBU  I 

61 2028 OFISI YA WAHASIBU  II 

62 2029 HOJA 

63 2031  KITENGO CHA UHASIBU-MAPATO 

64 2032 KITENGO CHA UHASIBU -MISHAHARA 

65 2033 KITENGO CHA UHASIBU -UKAGUZI 

66 2034 KITENGO CHA UHASIBU -VITENGO 

   

  

67 2014 MKURUGENZI KITENGO CHA MANUNUZI NA UGAVI 

68 2024 KATIBU MHUTASI WA MKURUGENZI KITENGO CHA MANUNUZI NA 

69 2023 MANUNUZI IDARA YA MAMBO YA KALE 

70 2025  MANUNUZI  IDARA YA UTAWALA  

 KITENGO CHA TEHAMA 

71 2018 MKUU WA KITENGO CHA WA TEKNOLOJIA, HABARI NA 

72 2019 MAAFISA TEHAMA 

 KITENGO CHA MAWASILIANO YA SERIKALI 

73 2020 MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO  

74 2021 MAAFISA KITENGO CHA  MAWASILIANO 

 KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 
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75 2017 MKAGUZI MKUU  WA NDANI 

76 2049  KATIBU MUHTASI WA MKAGUZI MKUU WA NDANI 

77 2050 WAKAGUZI WA NDANI 

 IDARA YA MAMBO YA KALE 

78 2013 MKURUGENZI WA MAMBO YA KALE 

79 2064 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA MAMBO YA KALE 

80 2052 MKURUGENZI MSAIDIZI-KITENGO CHA UHIFADHI NA MAWASILIANO 

81 2053 MKURUGENZI MSAIDIZI MAENDELEO YA URITHI NA MAWASILIANO. 

82 2054 MKURUGENZI MSAIDIZI- UTAFITI, MAFUNZO NA TAKWIMU   

83 2056 AFISA MHIFADHI MWANDSAMIZI 

84 2057 AFISA MHIFADHI MWANDAMIZI 

85 2058 MKUU WA MAENDELEO YA URITHI, UENEZI NA MAWASILIANO 

86 2059 AFISA MWANDAMIZI WA MAENDELEO YA URITHI  

87 2060 WAHIFADHI WAANDAMIZI 

88 2063 MKUU WA MAENDELEO YA URITHI NA MAWASILIANO. 

 IDARA YA UTALII 

89 2011 MKURUGENZI WA UTALII 

90 2065 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UTALII 

91 2066 MKURUGENZI MSAIDIZI-MAENDELEO YA UTALII 

92 2067 MKURUGENZI MSAIDIZI CHA UTAFITI, MAFUNZO NA TAKWIMU. 

93 2068 MKURUGENZI MSAIDIZI-LESENI 

94 2069 AFISA UTALII MKUU CHA UTAFITI,MAFUNZO NA TAKWIMU  

95 2070 AISA UTALII MWANDAMIZI KITENGO CHAUTAFITI,MAFUNZO NA 

96 2071 AFISA UTALII MWANDAMIZI KITENGO CHA UTAFITI,MAFUNZO NA 

97 2074 MAAFISA UTALII 

98 2075 OFISI YA MAMLAKA YA UWAKALA LESENI ZA UTALII 

99 2076 MAAFISA UTALII KITENGO CHA KITENGO CHA UENDELEZAJI UTALII 

 IDARA YA MISITU NA NYUKI 

100 2077 MKURUGENZI WA MISITU NA NYUKI 

101 2078 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA MISITU NA NYUKI 

102 2079 MKURUGENZI MSAIDIZI -IDARA YA MISITU 

103 2080 MKURUGENZI MSAIDIZI - IDARA YA NYUKI 

 

 

 

 
WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA 

CODE:4009 

S/N EXTENSION OFISI 

1. 2000 SWITCHBOARD  

2. 2001 KATIBU MHUTASI-WAZIRI  
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3. 2002 MHE. WAZIRI  

4. 2003 MSAIDIZI-WAZIRI 
 

5. 2004 POLISI JESHI-MLANGO WA WAZIRI 
 

6. 2005 KATIBU MKUU 
 

7. 2006 MSAIDIZI MTENDAJI-KATIBU MKUU 
 

8. 2007 NAIBU KATIBU MKUU 
 

 2008 KATIBU MHUTASI-NAIBU KATIBU MKUU 
 

10. 2009 KAMISHINA RASILIMALI WATU 
 

11. 2010 KATIBU MHUTASI-KAMISHNA RASILIMALI WATU 
 

12. 2011 KATIBU MHUTASI-UTAWALA 

13. 2012 KAMISHINA MSAIDIZI-UTAWALA 
 

14. 2013 KAMISHINA MSAIDIZI-MAFUNZO 
 

15. 2014 AFISA UTUMISHI NGOME 
 

16. 2015 AFISA  UTAWALA-1  

17. 2016 AFISA UTUMISHI MKUU  

18. 2017 AFISA UTUMISHI MKUU - 1 

19. 2018 AFISA   UTAWALA-3  

20. 2019 AFISA USAFIRISHAJI  

21. 2020 MASJARA YA SIRI 

22. 2021 MASJARA YA WAZI 

23. 2022 CHUMBA CHA MIKUTANO  

24. 2023 KATIBU MHUTASI -KAMISHINA SERA NA MIPANGO  

25. 2024 KAMISHINA SERA NA MIPANGO  

26. 2025 KAMISHNA MSAIDIZI-BAJETI  

27. 2026 KAMISHNA MSAIDIZI-SERA-1  

28. 2027 MCHUMI-1  

29. 2028 MCHUMI-2  

30. 2029 KAMISHNA MSAIDIZI-SERA-2  

31. 2030 KAMISHNA MSAIDIZI-UFUATILIAJI NA TATHIMINI  

32. 2031 KATIBU MHUTASI-KAMISHINA UTAFITI WA KIJESHI NA MAENDELEO 

33. 2032 KAMISHINA UTAFITI WA KIJESHI NA MAENDELEO  

34. 2033 KAMISHINA MSAIDIZI-UTAFITI NA MAFUNZO  

35. 2034 AFISA MAENEDELEO JESHINI-6  

36. 2035 KAMISHINA MSAIDIZI UTAFITI WA KIJESHI NA MAENDELEO 

37. 2036 KAMISHNA MSAIDIZI MAENDELEO YA KIJESHI 

38. 2037 AFISA UTAFITI NA MEAENDELEO YA KIJESHI2  

39. 2038 KALANI MKUU 

40. 2039 KATIBU MHUTASI WA KAMISHINA WA VIWANDA UJENZI NA KILIMOK 

41. 2040 KAMISHINA WA VIWANDA UJENZI NA KILIMO  
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42. 2041 KAMISHNA MSAIDIZI UJENZI 
 

43. 2042 KAMISHNA MSAIDIZI -VIWANDA 
 

44. 2043 AFISA MWANDAMIZI- MIFUNGO 
 

45. 2044 KAMISHNA MSAIDIZI -VIWANDA 
 

46. 2045 KATIBU MHUTASI WA MSIMAMIZI WA MAJENGO 
 

47. 2046 MSIMAMIZI MKUU MAJENGO 
 

48. 2047 MSANIFU MKUU 
 

49. 2048 MCHORAJI RAMANI 
 

50. 2049 MKADIRIAJI MAJENZI 
 

51. 2050 MSANIFU MKUU 
 

52. 2051 MKUU WA USIMAMIZI MILIKI NA MAENDELEO
 

53. 2052 KATIBU MHUTASI WA MHASIBU MKUU
 

54. 2053 MHASIBU MKUU 
 

55. 2054 MALIPO  

56. 2055 ULINZI-EXAMINATION 

57. 2056 MISHAHARA  

58. 2057 BANK RECONCILIATION  

59. 2058 ULINZI-MACHINE ROOM 

60. 2059 ULINZI-BILLS 

61. 2060 MHASIBU MKUU MSAIDIZI  

62. 2061 MHANDISI MKUU UJENZI NA UKADIRIAJI MAJENGO  

63. 2065 KATIBU MHUTASI-MKAGUZI WA NDANI 

64. 2066 MKAGAUZI MKUU WA NDANI 

65. 2067 MKAGUZI WA NDANI1  

66. 2068 MKAGUIZ WA NDANI2  

67. 2069 KATIBU MHUTASI-JAJI WAKILI MKUU  

68. 2070 JAJI WAKILI MSAIDIZI  

69. 2071 JAJI WAKILI MKUU MSAIDIZI  

70. 2072 JAJI WAKILI MSAIDIZI HAKI JESHINI  

71. 2073 JAJI WAKILI-MIKATABA-1  

72. 2074 JAJI WAKILI MADAI 

73. 2075 JAJI WAKILI KIJESHI-2 

74. 2076 KATIBU MHUTASI KAMISHNA UNUNUZI NA UGAVI  

75. 2077 KAMISHINA UNUNUZI NA UGAVI  

76. 2078 ULINZI-TUGHE 

77. 2079 AFISA UGAVI2  

78. 2080 MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO  

79. 2081 AFISA MSAIDIZI KITENGO CHA MAWASILIANO  

80. 2082 AFISA UGAVI MWANDAMIZI 
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81. 2083 KATIBU MHUTASI AFISA TEHAMA MKUU 
 

82. 2084 AFISA TEHAMA MKUU
 

83. 2085 AFISA TEHAMA MSAIDIZI 
 

84. 2086 KARAKANA YA TEHAMA 
 

85. 2087 SERVER ROOM 

86. 2088 AFISA RASILIMALI WATU 
 

87. 2089 KATIBU MHUTASI-AFISA RASILIMALI WATU 
 

88. 2090 AFISA RASILIMALI WATU -2 

89. 2094 MPIMAJI MKUU 
 

90. 2097 AFISA MAENDELEO YA KIJESHI-2 
 

91. 2099 AFISA MWANDAMIZI RASILIMALI WATU-1 
 

 

 

WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI 
CODE:4017 

 

S/N EXTENSION OFISI 

1 2001 OFISI YA WAZIRI  WA MAMBO YA NDANI YA NCHI 

2 2016 KATIBU MUHTASI WA WAZIRI MAMBO YA NDANI YA NCHI 

3 2005 KATIBU WA WAZIRI WA MAMBO YA NDANI YA NCHI 

      

4 2002 OFISI YA NAIBU WAZIRI WA MAMBO YA NDANI YA NCHI 

5 2007 KATIBU MUHTASI WA NAIBU WAZIRI WA MAMBO YANDANI YA NCHI 

6 2059 KATIBU WA NAIBU WAZIRI WA MAMBO YA NDANI YA NCHI 

      

7 2003 OFISI YA KATIBU MKUU WA MAMBO YA NDANI YA NCHI 

8 2009 KATIBU MUHTASI WA KATIBU MKUU WA MAMBO YA NDANI YA NCHI 

      

9 2004 OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU WA MAMBO YA NDANI YA NCHI 

10 2017 
KATIBU MUHTASI WA NAIBU KATIBU MKUU WA MAMBO YA NDANI YA 
NCHI 

    KITENGO CHA TEHAMA 

11 2010 MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA 

12 2011 AFISA TEHAMA 

13 2012 AFISA TEHAMA 

14 2013 AFISA TEHAMA 

15 2014 AFISA TEHAMA 

16 2090 CHUMBA CHA SERVER 

    
SEKRETARIETI YA KUZUIA NA KUPAMBANA BIASHARA HARAMU YA 
USAFIRISHAJI BINADAMU 

17 2015 
KATIBU WA SEKRETARIETI YA KUZUIA NA KUPAMBANA BIASHARA 
HARAMU YA USAFIRISHAJI BINADAMU 

18 2096 
KATIBU MUHTASI - SEKRETARIETI YA KUZUIA NA KUPAMBANA 
BIASHARA HARAMU YA USAFIRISHAJI BINADAMU 
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19 2097 
MAAFISA -  SEKRETARIETI YA KUZUIA NA KUPAMBANA BIASHARA 
HARAMU YA USAFIRISHAJI BINADAMU 

    KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

20 2018 MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

21 2019 AFISA MAWASILIANO SERIKALINI 

22 2020 AFISA MAWASILIANO SERIKALINI 

23 2021 AFISA MAWASILIANO SERIKALINI 

24 2022 MAKTABA 

    UKAGUZI WA NJE 

25 2061 MKAGUZI MKUU WA NJE 

26 2023 WAKAGUZI WA NJE 

27 2024 WAKAGUZI WA NJE 

28 2025 WAKAGUZI WA NJE 

    IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU 

29 2026 MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

30 2027 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA 
RASILIMALI WATU 

31 2028 AFISA WA IDARA YA UTAWALA 

32 2029 AFISA WA IDARA YA UTAWALA 

33 2030 AFISA WA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

34 2031 AFISA WA IDARA YA UTAWALA 

35 2032 AFISA WA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

36 2033 AFISA WA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

37 2034 MKURUGENZI MSAIDIZI - UTAWALA 

38 2035 MKURUGENZI MSAIDIZI - USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

39 2036 AFISA WA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

40 2060 MAPOKEZI 

41 2000 CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU (TELEPHONE OPERATOR) 

42 2008 MASIJALA YA WAZI 

43 2016 MASIJALA YA SIRI 

44 2086 MWANGALIZI WA OFISI (OS) 

45 2085 OFISI YA KURATIBU USAFIRI (TO) 

46 2087 MASIJALA YA WAZI (2) 

47 2088 CHUMBA CHA MIKUTANO 

    IDARA YA SERA NA MIPANGO 

48 2037 MKURUGENZI WA IDARA YA MIPANGO 

49 2038 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA IDARA YA MIPANGO 

50 2039 MKURUGENZI MSAIDIZI WA IDARA YA MIPANGO - SERA 

51 2091 MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA MIPANGO- MIPANGO NA BAJETI 

52 2092 MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA MIPANGO - UFUATILIAJI NA TATHMINI 

53 2040 MCHUMI 

54 2041 MCHUMI 

55 2042 MCHUMI 

56 2043 MCHUMI 

57 2095 WACHUMI 
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58 2099 MTAKWIMU - IDARA YA MIPANGO 

59 2093 UKUMBI WA MIKUTANO - IDARA YA MIPANGO 

      

60 2044 KATIBU -  KIKOSI KAZI CHA POLISI 

61 2094 WATENDAJI - KIKOSI KAZI CHA POLISI 

    KITENGO CHA FEDHA NA UHASIBU 

62 2045 MHASIBU MKUU 

63 2046 KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA FEDHA NA UHASIBU 

64 2047 UHASIBU - MALIPO 

65 2048 UHASIBU - UFUNGAJI WA MAHESABU 

66 2049 UHASIBU - MALIPO 

67 2050 UHASIBU - MADUHULI 

68 2051 UHASIBU - MISHAHARA 

69 2052 UHASIBU - CHUMBA CHA MASHINE 

70 2053 UHASIBU - HOJA  

71 2062 UHASIBU - UKAGUZI WA AWALI 

    KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

72 2054 MKURUGENZI KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

73 2055 KATIBU MUHTASI - KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

74 2056 MAAFISA KITENGO CHA WAKAGUZI WA NDANI 

    IDARA YA HUDUMA KWA JAMII 

75 2057 MKURUGENZI WA HUDUMA KWA JAMII 

76 2058 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA HUDUMA KWA JAMII 

77 2063 MKURUGEZI MSAIDIZI HUDUMA KWA JAMII - PROBATION 

78 2064 MKURUGEZI MSAIDIZI HUDUMA KWA JAMII - AFTER CARE SERVICES 

79 2065 AFISA USTAWI 

80 2066 AFISA USTAWI 

81 2067 AFISA USTAWI 

82 2068 AFISA UTUMISHI-HUDUMA KWA JAMII 

83 2069 AFISA UTUMISHI-HUDUMA KWA JAMII 

84 2070 MWANASHERIA - HUDUMA KWA JAMII 

85 2071 AFISA USTAWI WA JAMII 

86 2072 AFISA USTAWI WA JAMII 

87 2073 AFISA USTAWI WA JAMII 

88 2074 AFISA USTAWI WA JAMII 

89 2075 AFISA USTAWI WA JAMII 

90 2098 AFISA USTAWI WA JAMII 

    KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

91 2076 MKURUGENZI WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

92 2077 KATIBU MUHTASI - KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

93 2078 AFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

94 2079 AFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

95 2080 AFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

96 2081 AFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 
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97 2082 AFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

98 2083 AFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

99 2084 AFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

100 2089 AFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

 

 

OFISI ZA TUME, IDARA ZINAZOJITEGEMEA NA WAKALA 

  
WIZARA YA FEDHA NA MIPANGO, TUME YA MIPANGO 

CODE:4111 

S/N EXTENSION OFISI 

1 2001 OFISI YA KATIBU MTENDAJI WA TUME YA MIPANGO 

2 2002 KATIBU MUHTASI WA KATIBU MTENDAJI WA TUME YA MIPANGO 

KLASTA YA UCHUMI JUMLA 

3 2003 NAIBU KATIBU MTENDAJI WA KLASTA YA UCHUMI JUMLA 

4 2004 KATIBU MUHTASI WA KLASTA YA UCHUMI JUMLA 

5 2005 MCHUMI MKUU WA KLASTA YA UCHUMI JUMLA 

KLASTA YA SEKTA YA UZALISHAJI 

6 2006 NAIBU KATIBU MTENDAJI WA KLASTA YA SEKTA YA UZALISHAJI 

7 2007 KATIBU MUHTASI WA KLASTA YA SEKTA YA UZALISHAJI 

8 2008 MCHUMI MKUU WA KLASTA YA SEKTA YA UZALISHAJI 

KLASTA YA MIUNDOMBINU NA HUDUMA 

9 2009 NAIBU KATIBU MTENDAJI WA KLASTA YA MIUNDOMBINU NA HUDUMA 

10 2010 KATIBU MUHTASI WA KLASTA YA MIUNDOMBINU NA HUDUMA 

11 2011 MCHUMI MKUU WA KLASTA YA MIUNDOMBINU NA HUDUMA 

KLASTA YA HUDUMA ZA JAMII NA IDADI YA WATU 

12 2012 
NAIBU KATIBU MTENDAJI WA KLASTA YA HUDUMA ZA JAMII NA IDADI 
YA WATU 

13 2013 KATIBU MUHTASI WA KLASTA YA HUDUMA ZA JAMII NA IDADI YA WATU 

14 2014 MTAKWIMU MKUU WA KLASTA YA HUDUMA ZA JAMII NA IDADI YA WATU 

KLASTA YA BIASHARA NA UHUSIANO WA KIUCHUMI NA KIMATAIFA 

15 2015 
NAIBU KATIBU MTENDAJI WA KLASTA YA BIASHARA NA UHUSIANO WA 
KIUCHUMI NA KIMATAIFA 

16 2016 
KATIBU MUHTASI WA KLASTA YA BIASHARA NA UHUSIANO WA 
KIUCHUMI NA KIMATAIFA 

17 2017 
MCHUMI MKUU WA KLASTA YA BIASHARA NA UHUSIANO WA KIUCHUMI 
NA KIMATAIFA 

IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

18 2018 MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

19 2019 
KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA 
RASILIMALI WATU 

20 2020 AFISA UTAWALA MKUU 

21 2021 AFISA RASILIMALI WATU MKUU 
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22 2000 CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU ( TELEPHONE OPERATOR) 

23 2025 MASIJALA YA SIRI 

24 2026 MASIJALA YA WAZI 

25 2027 AFISA SHERIA MKUU 

26 2028 AFISA USAFIRISHAJI 

27 2029 OFISI YA MADEREVA 

IDARA YA MIPANGO NA UFUATILIAJI 
28 2022 MKURUGENZI WA IDARA YA MIPANGO NA UFUATILIAJI 

29 2023 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA IDARA YA MIPANGO NA 

30 2024 MCHUMI MKUU WA IDARA YA MIPANGO NA UFUATILIAJI 

KITENGO CHA TEHAMA 

31 2030 MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA 

32 2031 AFISA TEHAMA MKUU 

33 2032 AFISA TEHAMA MKUU 

34 2033 VIDEO CONFERENCE ROOM 

  KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

35 2034 MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

36 2035 AFISA UGAVI MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

KITENGO CHA HABARI, ELIMU NA MAWASILIANO 

37 2036 MKUU WA KITENGO CHA HABARI, ELIMU NA MAWASILIANO 

38 2037 AFISA HABARI MKUU WA KITENGO CHA HABARI, ELIMU NA 

KITENGO CHA FEDHA NA UHASIBU 

39 2038 MHASIBU MKUU 

40 2039 KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA FEDHA NA UHASIBU 

41 2040 OFISI YA MHASIBU – SEHEMU YA MALIPO 

KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

42 2041 MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

43 2042 KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

44 2043 WAKAGUZI WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

KITENGO CHA MAKTABA NA NYARAKA 

45 2044 MKUU WA KITENGO CHA MAKTABA NA NYARAKA 

46 2045 MKUTUBI MKUU WA KITENGO CHA MAKTABA NA NYARAKA 

KITENGO CHA UKAGUZI WA NJE 

47 2046 MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NJE 

48 2047 WAKAGUZI WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NJE 

      

49 2048  UN-ALLOCATED 

50 2049  UN-ALLOCATED 
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OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI 
CODE:4112 

 
S/N EXTENSION OFISI 

    

1 2001 MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI 

2 2002 KATIBU MUHTASI WA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI 

3 2003 NAIBU MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI 

4 2004 KATIBU MUHTASI WA NAIBU MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI 

5 2016 KATIBU WA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI 

      

  DIVISHENI YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU 

6 2005 MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

7 2006 
KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UTAWALA NA RASILIMALI 
WATU 

8 2019 MKURUGENZI MSAIDIZI UTAWALA 

9 2019 MKURUGENZI MSAIDIZI  USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

10 2041 KATIBU MUHTASI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI 
WATU 

11 2041 MAAFISA TAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

12 2041 MAAFISA USAFIRISHAJI 

13 2011 MASJALA YA SIRI  

14 2039 MASJALA YA WAZI  

15 2000 MAPOKEZI - RECEPTION 

      

  DIVISHENI YA UANDISHI WA SHERIA 

16 2007 MWANDISHI MKUU WA SHERIA 

17 2008 KATIBU MUHTASI WA MWANDISHI MKUU WA SHERIA 

18 2030 MKURUGENZI MSAIDIZI UANDISHI WA SHERIA 

19 2030 MKURUGENZI MSAIDIZI UTAFSIRI WA SHERIA  

20 2018 MAAFISA UANDISHI NA TAFSIRI WA SHERIA 

21 2031 MAAFISA  WAREKEBU SHERIA 

      

  DIVISHENI YA KATIBA NA HAKI ZA BINADAMU 

22 2033 MKURUGENZI WA KATIBA NA HAKI ZA BINADAMU 

23 2032 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA KATIBA NA HAKI ZA 
BINADAMU 

24 2009 MKURUGENZI MSAIDIZI WA HAKI ZA BINADAMU 

25 2009 MKURUGENZI MSAIDIZI WA KATIBA 

   

26 2021 MAWAKILI WA SERIKALI - KATIBA NA HAKI ZA BINADAMU 

27 2022 MAWAKILI WA SERIKALI - KATIBA NA HAKI ZA BINADAMU 

28 2042 MAWAKILI WA SERIKALI - KATIBA 

      

  KITENGO CHA TEHAMA 

29 2010 MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA 

30 2010 MAAFISA TEHAMA 
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31 2010 KATIBU MUHTASI WA MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA 

      

  DIVISHENI YA MIKATABA 

32 2035 MKURUGENZI WA MIKATABA 

33 2024 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA MIKATABA 

34 2024 MKURUGENZI MSAIDIZI WA MIKATABA (CONTRACTS) 

35 2024 MKURUGENZI MSAIDIZI WA MIKATABA YA KIMATAIFA (TREATIES) 

36 2012 MAWAKILI WA SERIKALI WA MIKATABA (TREATIES) 

37 2013 MAWAKILI WA SERIKALI WA MIKATABA (CONTRACTS) 

      

  DIVISHENI YA MADAI NA USULUHISHI 

38 2045 MKURUGENZI WA MADAI NA USULUHISHI 

39 2029 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA MADAI NA USULUHISHI 

40 2026 MKURUGENZI MSAIDIZI WA MADAI NA USULUHISHI 

41 2014 MAWAKILI WA SERIKALI - MADAI NA USULUHISHI 

42 2037 MAWAKILI WA SERIKALI - MADAI NA USULUHISHI 

43 2038 MASJALA YA SHERIA 

      

  KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

44 2047 MKAGUZI MKUU WA NDANI 

45 2029 KATIBU MUHTASI WA MKAGUZI MKUU WA NDANI 

46 2015 WAKAGUZI WA NDANI 

      

  DIVISHENI YA MIPANGO 

47 2036 MKURUGENZI WA MIPANGO 

48 2032 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA MIPANGO 

49 2017 MKURUGENZI MSAIDIZI MIPANGO 

50 2034 MAAFISA MIPANGO NA WATAKWIMU 

      

  KITENGO CHA MAKTABA 

51 2020 MKUU WA KITENGO CHA MAKTABA 

52 2028 WAKUTUBI 

      

  KITENGO CHA MANUNUZI 

53 2025 MKURUGENZI WA UNUNUZI NA UGAVI 

54 2023 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UNUNUZI NA UGAVI 

55 2023 MAAFISA UNUNUZI NA UGAVI 

      

  KITENGO CHA UHASIBU NA FEDHA 

56 2044 MHASIBU MKUU 

57 2029 KATIBU MUHTASI WA MHASIBU MKUU 

58 2043 MACHINE ROOM 

59 2046 WAHASIBU 
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  KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

60 2040 MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO 

61 2040 AFISA MAWASILIANO 
 

TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA UTAWALA BORA 

CODE:4012 

S/N EXTENSION OFISI 

1. 2026 MWENYEKITI – TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA UTAWALA BORA 

2. 2018 MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA 

3. 2017 MAAFISA – KITENGO CHA TEHAMA 

 

TUME YA KURATIBU UDHIBITI WA DAWA ZA KULEVYA 
CODE:4110 

S/N EXTENSION  OFISI 

    
KITENGO CHA UTAWALA NA RASILIMALI WATU 

1 2010 AFISA TAWALA MKUU 

2 2024 AFISA RASIMALI WATU 

3 2001 MWANDISHI MWENDESHA OFISI 

4 2000 MAPOKEZI 

5 2006 MASJALA-MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU MWANDAMIZI(LN) 

6 2015 MASJALA-MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU MWANDAMIZI(JL) 

7 2007 MASJALA-MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU MKUU(BL) 

8 2002 MSAIDIZI WA MTENDAJI MKUU 

9 2003 
OFIS YA KAMISHNA -TUME YA KURATIBU UDHIBITI WA DAWA ZA 
KULEVYA 

  
  KITENGO  MANUNUZI NA UGAVI 

10 2004 MKUU WA KITENGO CHA MANUNUZI NA UGAVI 

11 2005 AFISA UGAVI 

  
  SEHEMU YA HABARI, ELIMU NA TAKWIMU 

12 2012 MKUU WA SEHEMU YA ELIMU, HABARI NA TAKWIMU 

13 2014 AFISA TEHAMA MKUU 

14 2020 MWALIMU  

15 2008 AFISA HABARI MWANDAMIZI 

  
  SEHEMU YA SHERIA NA SERA 

16 2025 MKUU WA SEHEMU YA SHERIA NA SERA 
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17 2026 AFISA SHERIA MWANDAMIZI 

18 2009 AFISA WA SHERIA  

19 2019 MCHUMI MWANDAMIZI 

  
  KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

20 2011 MKAGUZI MKUU WA NDANI 

  
  SEHEMU YA UDHIBITI, UCHUNGUZI NA UTAFITI 

21 2013 MKUU WA SEHEMU YA UDHIBITI, UCHUNGUZI NA UTAFITI 

22 2027 AFISASHERIA MKUU 

23 2028 AFISA UCHUNGUZI MKUU 

24 2029 DAKTARI 

25 2018 MKEMIA MWANDAMIZI 

26 2021 AFISA MAENDELEO YA JAMII MWANDAMIZI 

  
  KITENGO CHA UHASIBU NA FEDHA 

27 2017 MHASIBU MKUU 

28 2016 AFISA HESABU 

29 2022 MSAIDIZI WA HESABU (ON) 

30 2023 AFISA HESABU MWANDAMIZI 

31 2030 MSAIDIZI WA HESABU (EG) 

32 2031 MHASIBU MWANDAMIZI 

 

WAKALA YA SERIKALI MTANDAO 
CODE:4227 

NA NAMBA YA 
SIMU 

CHEO 

OFISI YA MTENDAJI MKUU 

1 2111 MTENDAJI MKUU  

2  2024 MWANDISHI MWENDESHA OFISI  - OFISI YA MTENDAJI MKUU 

KURUGENZI  YA UTAWALA NA HUDUMA ZA UWEZESHAJI 

1 2112 MKURUGENZI WA UTAWALA NA HUDUMA ZA UWEZESHAJI 

2 2114 MANEJA WA UTAWALA NA RASILIMALI WATU  

3  2123 AFISA TAWALA I 

4 2019 AFISA TAWALA II 

5 2027 AFISA UTUMISHI   II 

6 2049 AFISA TEHAMA - USIMAMIZI WA MITANDAO YA MIFUMO YA TEHAMA 

7 2025 MWANDISHI MWENDESHA OFISI – IDARA YA UTAWALA NA UWEZESHAJI  

8 2035 MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI  

9 2134 MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI  

10 2017 MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI  

KITENGO CHA MIPANGO, MIKAKATI NA MAENDELEO 

1 2140  AFISA MIPANGO MWANDAMIZI 

2 2023 AFISA MIPANGO 

AFISA TEHAMA  
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WAKALA YA SERIKALI MTANDAO 
CODE:4227 

NA NAMBA YA 
SIMU 

CHEO 

1  2117 MKURUGENZI WA UDHIBITI WA HUDUMA ZA SERIKALI MTANDAO 

2  2137  MENEJA  WA USALAMA WA MIFUMO YA TEHAMA NA VIWANGO 

3  2039 AFISA TEHAMA  -MCHAMBUZI WA MIFUMO YA KOMPYUTA  

4  2037 AFISA TEHAMA  - USIMAMIZI WA MITANDAO YA MIFUMO YA TEHAMA  

5  2034 AFISA TEHAMA  - USIMAMIZI WA MIFUMO YA TEHAMA 

6  2047 AFISA TEHAMA  - MCHAMBUZI WA MIFUMO YA KOMPYUTA 

7  2012  AFISA TEHAMA  -  FANI YA UTENGENEZAJI  PROGRAMU ZA TEHAMA   

8 2004 AFISA TEHAMA  - USIMAMIZI WA MIFUMO YA TEHAMA 

9   2028  KATIBU MUHTASI – KURUGENZI YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA SERIKALI 
MTANDAO 

KURUGENZI YA MIUNDOMBINU YA TEHAMA NA UWEZESHAJI 

1  2119 MKURUGENZI YA MIUNDOMBINU YA TEHAMA NA UENDESHAJI 

2 2139 MANEJA MIFUMO SHIRIKISHI   

 3 2136  MANEJA MTANDAO WA MAWASILIANO SERIKALINI  

 4  2018 KATIBU MUHTASI -  KURUGENZI YA MIUNDOMBINU YA TEHAMA NA 
UWEZESHAJI AFISA TEHAMA 

5  2045 AFISA TEHAMA  - FANI YA UTENGENEZAJI  PROGRAMU ZA TEHAMA   

6  2142 AFISA TEHAMA  -  USIMAMIZI WA MITANDAO YA MIFUMO YA TEHAMA   

7  2145 AFISA TEHAMA  - FANI YA UTENGENEZAJI  PROGRAMU ZA TEHAMA    

8  2036 AFISA TEHAMA  - FANI YA UTENGENEZAJI  PROGRAMU ZA TEHAMA   

9  2146 AFISA TEHAMA  - USIMAMIZI WA DATA ZA KIELEKTRONIKI    

10  2021  AFISA TEHAMA  - FANI YA UTENGENEZAJI  PROGRAMU ZA TEHAMA    

12  2038 AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI  PROGRAMU ZA TEHAMA    

13  2024  AFISA TEHAMA - USIMAMIZI WA MITANDAO YA MIFUMO YA TEHAMA 

14  2143 AFISA TEHAMA - MCHAMBUZI WA MIFUMO YA KOMPYUTA  

15  2043 AFISA TEHAMA -  USIMAMIZI WA MIFUMO YA TEHAMA  

17 2022  AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI  PROGRAMU ZA TEHAMA     

18  2042 AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI  PROGRAMU ZA TEHAMA     

19  2033 AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI  PROGRAMU ZA TEHAMA    

20  2032 AFISA TEHAMA - FANI YA USIMAMIZI MITANDAO YA TEHAMA  

21  2046 AFISA TEHAMA - FANI YA USIMAMIZI YA DATA ZA KIELEKTRONIKI  

24 2048  AFISA TEHAMA - FANI YA USIMAMIZI YA MIFUMO YA TEHAMA  

25  2040 AFISA TEHAMA - FANI YA USIMAMIZI YA DATA ZA KIELEKTRONIKI 

26  2044 AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI  PROGRAMU ZA TEHAMA     

27  2006 AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI  PROGRAMU ZA TEHAMA    

28 2002  AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI  PROGRAMU ZA TEHAMA    

29 2010  AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI  PROGRAMU ZA TEHAMA    

30 2001  AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI  PROGRAMU ZA TEHAMA     

31 2007  AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI  PROGRAMU ZA TEHAMA     

32  2003 AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI  PROGRAMU ZA TEHAMA     

33  2011 AFISA TEHAMA -   APPLICATION DEVELOPMENT  
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WAKALA YA SERIKALI MTANDAO 
CODE:4227 

NA NAMBA YA 
SIMU 

CHEO 

KURUGENZI YA  USIMAMIZI WA HUDUMA ZA TEHAMA 

1 2118  MKURUGENZI WA USIMAMIZI WA HUDUMA ZA TEHAMA 

2 2113 MENEJA WA  HABARI, MAWASILIANO NA TEKNOLOJIA 

 3  2133 MWANDISHI MWENDESHA OFISI – KURUGENZI YA USIMAMIZI WA 
HUDUMA ZA TEHAMA  

AFISA TEHAMA 

4 2014  AFISA TEHAMA MKUU –MCHAMBUZI WA MIFUMO 

5  2120 AFISA TEHAMA - FANI YA USIMAMIZI YA MIFUMO YA TEHAMA  

6  2015 AFISA TEHAMA - FANI YA USIMAMIZI YA MIFUMO YA TEHAMA  

7  2013 AFISA TEHAMA - FANI YA UCHAMBUZI WA MIFUMO YA TEHAMA  

KITENGO CHA UHASIBU 

UHASIBU 

1  2115  MHASIBU MKUU 

 2   2050 MHASIBU  

3  2121 MHASIBU  

4  2008 MHASIBU  

5  2020 MHASIBU MSAIDIZI  

6  2009 MHASIBU  MSAIDIZI 

7  2147 MHASIBU  MSAIDIZI 

KITENGO CHA UKAGUZI WA HESABU ZA NDANI 

1 2138  MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA NDANI 

2  2005 MKAGUZI WA HESABU ZA NDANI  

KITENGO CHA HABARI, ELIMU NA MAWASILIANO 

1  2113 MENEJA HABARI, ELIMU NA MAWASILIANO 

2  2031 AFISA HABARI 

3  2141 AFISA HABARI 

4    2026  AFISA HABARI 

KITENGO CHA UGAVI 

1 2122  AFISA UGAVI MWANDAMIZI 

2  2041 AFISA UGAVI  

LEGAL OFFICER 

1 2016  AFISA SHERIA MWANDAMIZI  

 

WAKALA WA USAJILI UFILISI NA UDHAMINI (RITA)  
CODE:4210 

S/N EXTENSION  OFISI 

1 2000 KATIBU MUHTASI WA MTENDAJI MKUU 

2 2001 AFISA MTENDAJI MKUU (CEO) 

3 2002 MKURUGENZI WA HAKI ZA KISHERIA(DLRP) 

4 2003 UKUMBI WA MKUTANO (6TH FLOOR) 
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5 2004 UKUMBI WA MKUTANO (7TH FLOOR) 

IDARA YA TEHAMA 

6 2005 MKURUGENZI WA TEHAMA 

7 2006 CHUMBA CHA MAAFISA TEHAMA 

8 2007 CHUMBA CHA MASHINE YA TEHAMA-SERVER ROOM 

9 2008 KARAKANA YA TEHAMA 

10 2009 CHUMBA CHA USALAMA WA JENGO 

IDARA YA HUDUMA NA BIASHARA 

11 2015 MKURUGENZI WA HUDUMA NA BIASHARA 

12 2010 MENEJA UTAWALA NA RASILIMALI WATU   

13 2011 MAAFISA WA UTAWALA NA RASILIMALI WATU 

14 2012 MASIJALA YA WAZI 

15 2013 MASIJALA YA SIRI 

16 2014 OFISI YA MADEREVA 

MASOKO,ELIMU NA MAWASILIANO 

17 2016 MENEJA MASOKO,ELIMU NA MAWASILIANO 

18 2017 MAAFISA HABARI 

UNUNUZI NA UGAVI 

19 2018 MENEJA UGAVI 

20 2019 MAAFISA UGAVI - 1  

21 2020 MAAFISA UGAVI - 2 

22 2021 STORE YA UGAVI 

FEDHA NA UHASIBU 

23 2022 MENEJA FEDHA 

24 2023 OFISI YA MALIPO 

25 2024 WAHASIBU - 1 

26 2025 WAHASIBU - 2 

UFILISI NA UDHAMINI 

27 2026 MENEJA UFILISI NA UDHAMINI 

28 2027 WASAJILI-MIRATHI - 1 

29 2028 WASAJILI-MIRATHI - 2 

30 2029 WASAJILI-MIRATHI - 3 

WAKAGUZI WA NDANI 

31 2030 MENEJA UKAGUZI WA NDANI 

32 2031 WAKAGUZI WA NDANI 

MIPANGO NA TAKWIMU 

33 2032 MAAFISA MIPANGO NA TAKWIMU 

USAJILI 

34 2033 MENEJA USAJILI 

35 2034 KATIBU MUHTASI WA  MENEJA USAJILI 

36 2035 NDOA/MARRIAGE 

37 2036 WASAJILI - 1 

38 2037 WASAJILI - 2 
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39 2038 WAINGIZA DATA-USAJILI/REGISTRATION-DATA ENTRY 

40 2039 MAHOJIANO/ HEARING 

41 2040 MAKATIBU MUHTASI/SECRETARIES POOL 

42 2041 UPEKUZI - ILALA 

43 2042 OFISI YA MALALAMIKO 

44 2043 WASHAURI ELEKEZI 

45 2044 OFISI YA TUGHE  

 

 OFISI YA WAKALA YA VIPIMO 

CODE:4218 

S/N EXTENSION   OFISI 

1 2001 AFISA MTENDAJI MKUU WA WAKALA YA VIPIMO  

2 2002 MSAIDIZI WA AFISA MTENDAJI MKUU 

3 2003 MKURUGENZI WA IDARA YA HUDUMA ZA BIASHARA 

4 2004 MKURUGENZI WA IDARA YA HUDUMA ZA UFUNDI 

5 2005 KATIBU MAHSUSI 

  KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

6 2006 MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

7 2007 MAAFISA WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

8 2008 MAAFISA WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

  MAPOKEZI 1 

9 2000 MPOKEZI 

  SEHEMU YA UHAKIKI WA VIPIMO 

10 2009 MENEJA WA SEHEMU YA UHAKIKI WA VIPIMO 

11 2010 MAAFISA WA SEHEMU YA UHAKIKI WA VIPIMO 

12 2011 MAAFISA WA SEHEMU YA UHAKIKI WA VIPIMO 

  KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

13 2012 MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

14 2013 MAAFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

15 2014 MAAFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

16 2015 MAAFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

17 2016 MAAFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

   

18 2017 MASIJALA YA SIRI 

  SEHEMU YA SEHEMU YA SURVAILANCE 

19 2018 MENEJA WA SEHEMU YA  SURVAILANCE 

20 2019 MAAFISA WA SEHEMU YA SURVAILANCE 

21 2020 MAAFISA WA SEHEMU YA SURVAILANCE 

  SEHEMU YA HABARI NA MAWASILIANO 

22 2021 MENEJA WA SEHEMU YA HABARI NA MAWASILIANO 

23 2022 MAAFISA WA SEHEMU YA HABARI 

  SEHEMU YA UPIMAJI 
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24 2023 MENEJA WA SEHEMU YA UPIMAJI 

25 2024 MAAFISA WA SEHEMU YA UPIMAJI 

26 2025 MAAFISA WA SEHEMU YA UPIMAJI 

  MAPOKEZI 2 

27 2026 MSAIDIZI WA OFISI 

   

28 2027 UKUMBI WA MIKUTANO 

29 2028 MAKTABA 

  CHUMBA CHA  TEHAMA 

30 2029 MAAFISA  TEHAMA 

31 2030 MAAFISA  TEHAMA 

32 2031 MAAFISA  TEHAMA 

  KITENGO CHA MIPANGO 

33 2032 MKUU WA KITENGO CHA MIPANGO 

34 2033 MAAFISA WA KITENGO CHA MIPANGO 

  SEHEMU YA UHASIBU NA FEDHA 

35 2034 MENEJA WA SEHEMU YA UHASIBU NA FEDHA 

36 2035 MAAFISA WA SEHEMU YA UHASIBU NA FEDHA 

37 2036 MAAFISA WA SEHEMU YA UHASIBU NA FEDHA 

38 2037 MAAFISA WA SEHEMU YA UHASIBU NA FEDHA 

39 2038 MAAFISA WA SEHEMU YA UHASIBU NA FEDHA 

  SEHEMU YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU 

40 2039 MENEJA   SEHEMU YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU 

41 2040 MAAFISA  SEHEMU YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU 

42 2041 MAAFISA  SEHEMU YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU 

  KITENGO CHA SHERIA 

43 2042 MKUU WA KITENGO CHA SHERIA 

44 2043 MAAFISA WA KITENGO CHA SHERIA 

45 2044 MAAFISA WA KITENGO CHA SHERIA 

46 2045 MAAFISA WA KITENGO CHA SHERIA 

   

47 2046 WMA SACCOS 

48 2047 WMA SACCOS 

   

49 2048 MASIJALA YA WAZI 

50 2049 MAAFISA WA MASIJALA YA WAZI 

 

WAKALA WA UFUNDI NA UMEME 
CODE:4209 

S/N EXTENTION OFISI 

1 2000 CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU 

2 2001 MTENDAJI MKUU 

3 2002 KATIBU MUHTASI 
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    WAKURUGENZI 

4 2003 MKURUGENZI IDARA YA UENDESHAJI 

5 2004 MKURUGENZI WA UZALISHAJI NA MATENGENEZO 

6 2005 MKURUGENZI WA HUDUMA ZA VIVUKO NA UKODISHAJI WA 
MITAMBO 7 2006 MKURUGENZI WA USHAURI NA UFUNDI 

      

    VITENGO 

8 2007 MENEJA RASILIMALI WATU 

9 2008 MKUU WA KITENGO CHA HABARI NA MAWASILIANO 

10 2009 KITENGO CHA SHERIA 

11 2010 MKAGUZI MKUU WA NDANI 

12 2011 MHASIBU MKUU WA WAKALA 

13 2012 MENEJA WA MANUNUZI 

14 2013 MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA 

15 2014 MENEJA WA UKODISHWAJI WA MITAMBO 

16 2015 MENEJA WA HUDUMA ZA VIVUKO  

17 2016 MHANDISI MKUU WA KIELECTRONIKI 

18 2017 MHANDISI MKUU WA MITAMBO 

19 2018 MHANDISI MKUU WA UMEME 

20 2019 MENEJA IDARA YA USHAURI 

21 2020 MHASIBU WA MATUMIZI 

      

    OFISI ZA MAAFISA 

22 2021 OFISI YA MALIPO 

23 2022 OFISI YA WAHASIBU 

24 2023 OFISI YA MASIJALA 

25 2024 OFISI YA MAAFISA UTUMISHI 

26 2025 OFISI YA WACHUMI  

27 2026 OFISI YA MAAFISA MASOKO  

28 2027 OFISI YA MAAFISA UKAGUZI WA NDANI  

29 2028 OFISI YA MAAFISA SHERIA 

30 2029 OFISI YA MAAFISA MANUNUZI NA UGAVI 

      

    KARAKANA KUU (MT DEPOT) 

31 2030 MENEJA KARAKANA KUU 

32 2031 MENEJA MSAIDIZI WA KARAKANA KUU  

33 2032 MHASIBU WA KARAKANA KUU 

34 2033 KITENGO CHA UKAGUZI WA MAGARI 

35 2034 OFISI YA WAGAVI 

36 2035 KATIBU MUHTASI WA MENEJA KARAKANA KUU 
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37 2036 MENEJA WA KIKOSI CHA UMEME 

38 2037 MHASIBU WA KIKOSI CHA UMEME  

39 2038 OFISI YA MAFUNDI UMEME 

40 2039 OFISI YA MAFUNDI ELEKTRONIKI 

41 2040 OFISI YA MANUNUZI NA UGAVI 

42 2041 OFISI YA MUHTASI WA DPMW 

43 2042 OFISI YA WAHANDISI UMEME 

44 2043 OFISI YA WAHANDISI MITAMBO 

45 2044 OFISI YA WAHANDISI WA ELECTONIKI  

46 2045 OFISI YA MUHTASI WA DBSS 

47 2046 OFISI YA MLINZI 

48 2047 OFISI YA MADEREVA 

49 2048 OFISI YA KURATIBU USAFIRI 

50 2049 CHUMBA CHA KOMPYUTA KUU  (SERVER ROOM) 

 

 WAKALA WA BARABARA -TANROAD MAKAO MAKUU 
CODE:4215 

S/N EXT. NO CHEO/OFISI 

OFISI YA MTENDAJI MKUU 

1 102 MTENDAJI MKUU 

2 107 KATIBU MUHSTASI WA MTENDAJI MKUU 

3 100 MAPOKEZI 

4 101 WALINZI 

5 129 AFISA HABARI 

6 177 MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI 

KURUGENZI YA MIRADI 

7 105 MKURUGENZI WA MIRADI 

8 134 MRATIBU WA MIRADI -   IDA 

9 131 MENEJA WA MIRADI 

10 108 MHANDISI MKUU  

11 189 MHANDISI MKUU  

12 144 MTAALAM WA MIKATABA 

13 245 MHANDISI WA MIRADI 

14 200 MHANDISI WA MIRADI MWANDAMIZI  

15 194 MHANDISI WA MIRADI 

16 195 MHANDISI WA MIRADI 

17 138 MHANDISI WA MIRADI 

18 201 MHANDISI WA MIRADI 

19 195 MHANDISI WA MIRADI MWANDAMIZI  

20 197 MHANDISI WA MIRADI 

21 172 MHANDISI WA MIRADI 

22 196 MHANDISI WA MIRADI 
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 WAKALA WA BARABARA -TANROAD MAKAO MAKUU 
CODE:4215 

S/N EXT. NO CHEO/OFISI 

23 154 MHANDISI WA MIRADI 

24 213 MHANDISI WA MIRADI 

25 135 MHANDISI WA MIRADI 

26 133 MHANDISI WA MIRADI MWANDAMIZI  

27 212 MHANDISI WA MIRADI MWANDAMIZI  

28 127 MHANDISI WA MIRADI 

29 173 MHANDISI WA MIRADI 

30 204 MHANDISI WA MIRADI 

31 151 MHANDISI WA MIRADI 

32 184 MHANDISI WA MIRADI 

33 125 KATIBU MUHSTASI 

34 137 KATIBU MUHSTASI 

35 137 KATIBU MUHSTASI 

KURUGENZI YA UENDESHAJI 

36 103 MKURUGENZI WA UENDESHAJI 

37 114 MSIMAMIZI WA KITENGO CHA RASILIMALI WATU NA UTAWALA 

38 119 AFISA RASILIMALI WATU MKUU  

39 132 AFISA RASILIMALI WATU MKUU  

40 215 AFISA RASILIMALI WATU 

41 169 AFISA RASILIMALI WATU 

42 236 OFISA UGAVI 

43 160 KATIBU MUHSTASI 

44 111 MSIMAMIZI WA KITENGO CHA BIASHARA NA MAHESABU 

45 147 MHASIBU 

46 123 MHASIBU 

47 199 MHASIBU 

48 121 MHASIBU 

49 118 MHASIBU 

50 148 MHASIBU 

51 126 MHASIBU 

52 165 MHASIBU MKUU  

53 162 MHASIBU 

54 162 MHASIBU 

55 198 MHASIBU 

56 193 MHASIBU MKUU  

57 266 MHASIBU 

58 118 MHASIBU 

59 126 MHASIBU 

60 162 MHASIBU 
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 WAKALA WA BARABARA -TANROAD MAKAO MAKUU 
CODE:4215 

S/N EXT. NO CHEO/OFISI 

MASIJALA 

61 136 MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI MKUU  

62 264 MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI MWANDAMIZI  

63 258 MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI MWANDAMIZI  

64 153 MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI MWANDAMIZI  

65 156 MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI 

66 156 MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI 

67 153 MSAIDIZI WA OFISI 

68 116 OFISA USAFIRISHAJI 

69 116 OFISA USAFIRISHAJI MSAIDIZI 

TEKNOLOGIA YA HABARI NA MAWASILIANO 

70 211 MENEJA WA TEKNOLOGIA YA HABARI NA MAWASILIANO 

71 124 MSIMAMIZI WA MIFUMO YA MAWASILIANO 

72 359 FUNDI MCHUNDO WA MIFUMO YA MAWASILIANO 

73 232 MCHAMBUZI WA MIFUMO YA MAWASILIANO 

74 250 MCHAMBUZI WA MIFUMO YA MAWASILIANO 

KURUGENZI YA MIPANGO 

75 110 KAIMU MKURUGENZI WA MIPANGO 

76 180 MKUU WA USALAMA NA MAZINGIRA 

77 158 MKUU WA MIPANGO 

78 142 MKUU WA MATERIALS & UTAFITI 

79 161 MHANDISI MKUU 

80 166 MSIMAMIZI WA  RMMS 

81 167 MHANDISI WA MICHORO 

82 115 MWANASAYANSI JAMII MKUU  

83 219 MHANDISI 

84 140 MWANAMAZINGIRA MWANDAMIZI  

85 168 MHANDISI MWANDAMIZI  

86 157 MHANDISI WA USAFIRISHAJI  

87 155 MWANAMAZINGIRA 

88 208 MHANDISI WA USALAMA  

89 145 FUNDI MCHUNDO WA CAD  

90 226 MHANDISI WA RMMS 

91 164 MHANDISI WA RMMS  

92 229 MCHUMI 

93 171 MPIMAJI ARDHI 

94 171 MHANDISI 

95 139 MPIMAJI ARDHI 

96 155 MWANAMAZINGIRA MWANDAMIZI  

97 157 MCHUMI 
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 WAKALA WA BARABARA -TANROAD MAKAO MAKUU 
CODE:4215 

S/N EXT. NO CHEO/OFISI 

98 226 MHANDISI WA RMMS  

99 164 MHANDISI 

100 155 MWANAMAZINGIRA 

101 145 MHANDISI WA CAD  

102 159 KATIBU MUHSTASI 

KURUGENZI YA UNUNUZI  

103 104 MKURUGENZI WA UNUNUZI 

104 217 MKUU WA KAZI ZA USHAURI 

105 186 MKUU WA KITENGO CHA MIKATABA 

106 240 MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI NA KAZI 

107 222 MTAALAM WA MANUNUZI  

108 149 MTAALAM WA MANUNUZI 

109 220 MTAALAM WA MANUNUZI 

110 150 MTAALAM WA MANUNUZI 

111 268 MKADIRIAJI MAJENZI 

112 185 MKADIRIAJI MAJENZI 

113 220 MKADIRIAJI MAJENZI 

114 185 MHANDISI WA MANUNUZI   

115 347 MTAALAM WA MANUNUZI 

116 243 KATIBU MUHSTASI 

KURUGENZI YA MATANGENEZO 

117 106 MKURUGENZI WA MATENGENEZO 

118 262 MSIMAMIZI WA KANDA YA KATI 

119 261 MSIMAMIZI WA KANDA YA PWANI 

120 190 MSIMAMIZI WA UENDESHAJI WA MIZANI 

121 176 MHANDISI WA MATENGENEZO  

122 210 FUNDI MCHUNDO WA MIZANI MWANDAMIZI 

123 225 MHANDISI MWANDAMIZI  

124 182 FUNDI MCHUNDO WA MIZANI MKUU 

125 221 FUNDI MCHUNDO WA MIZANI MKUU 

126 183 FUNDI MCHUNDO WA MIZANI MKUU 

127 188 MHANDISI WA MATENGENEZO  

128 234 MAPOKEZI 

129 234 KATIBU MUHSTASI 

KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

130 143 MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

131 231 MKAGUZI WA NDANI MKUU 

132 247 MKAGUZI WA NDANI 

133 248 MKAGUZI WA NDANI 

134 207 MKAGUZI WA NDANI 
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 WAKALA WA BARABARA -TANROAD MAKAO MAKUU 
CODE:4215 

S/N EXT. NO CHEO/OFISI 

135 181 MKAGUZI WA NDANI 

136 247 MKAGUZI WA NDANI 

137 247 MKAGUZI WA NDANI 

138 247 MKAGUZI WA NDANI 

139 247 MKAGUZI WA NDANI 

140 249 MKAGUZI WA NDANI 

141 249 MKAGUZI WA NDANI 

142 249 MKAGUZI WA NDANI 

143 249 MKAGUZI WA NDANI 

144 249 MKAGUZI WA NDANI 

KITENGO CHA MABASI YA HARAKA 

145 130 MENEJA MRADI 

146 269 MTAALAM WA MASUALA YA JAMII NA MAZINGIRA 

147 209 MHANDISI MWANDAMIZI 

148 187 MTAALAM WA USIMAMIZI WA MIKATABA 

149 218 MHANDISI WA BARABARA KUU MWANDAMIZI 

150 230 MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI 

151 230 MWANDISHI MWENDESHA OFISI 

KITENGO CHA USHAURI WA SHERIA 

152 239 MKUU WA KITENGO CHA USHAURI WA SHERIA 

153 242 MSHAURI WA SHERIA MWANDAMIZI  

154 191 MSHAURI WA SHERIA MWANDAMIZI 

155 233 MSHAURI WA SHERIA 

156 237 MSHAURI WA SHERIA 

157 191 MSHAURI WA SHERIA 

158 237 MSHAURI WA SHERIA 

159 237 MSHAURI WA SHERIA 

 

OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI WA HESABU ZA SERIKALI 
 

CODE:4101 

NA EXTENSION OFISI 

1 2001 MDHIBITI NA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI 

2 2002 KATIBU MUHTASI WA MDHIBITI NA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA 
SERIKALI 3 2015 AFISA MASUULI 

4 2016 KATIBU MUHTASI WA AFISA MASUULI 

5 2003 NAIBU  MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-MASHIRIKA YA 
UMMA 

6 2004 KATIBU MUHTASI WA NAIBU  MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA 
SERIKALI-MASHIRIKA YA UMMA 

7 2005 NAIBU  MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-UKAGUZI WA 
UFANISI NA MAALUMU 



58 
 

8 2006 KATIBU MUHTASI WA NAIBU  MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA 
SERIKALI-UKAGUZI WA UFANISI NA MAALUMU 9 2007 MSAIDIZI WA MDHIBITI NA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI 

10 2008 NAIBU  MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-HESABU ZA TAIFA 

11 2009 KATIBU MUHTASI WA NAIBU  MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA 
SERIKALI-HESABU ZA TAIFA 12 2011 NAIBU  MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI- TAWALA ZA MIKOA 
NA SERIKALI ZA MITAA 13 2012 KATIBU MUHTASI WA NAIBU  MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA 
SERIKALI-TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 14 2013 NAIBU  MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-SERIKALI KUU 

15 2014 KATIBU MUHTASI WA NAIBU MDHIBITI NA  MKAGUZI MKUU WA 
HESABU ZA SERIKALI-SERIKALI KUU 16 2010 MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-KAGUZI ZA 
UFANISI 17 2021 MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-MAFUNZO 
TAFITI NA VYUO VIKUU 18 2022 MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-KAGUZI 
MAALUMU 19 2028 MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-PENSHENI 

20 2029 KATIBU MUHTASI WA MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA 
SERIKALI-PENSHENI 21 2035 MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-SEKTA ZA 
UCHUMI NA UZALISHAJI 22 2036 MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-SEKTA YA 
UTAWALA 23 2037 MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-MASHIRIKA 
YA UMMA 24 2038 MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-SEKTA YA 
AFYA NA JAMII 25 2040 MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-KITENGO CHA 
MSAADA WA KIUFUNDI 26 2041 MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-SEKTA YA 
JAMII 27 2042 MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-BODI ZA 
UDHIBITI 28 2043 MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-MAMLAKA YA 
MAPATO (TRA) 

29 2046 MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-KAGUZI ZA 
UMOJA WA MATAIFA 

  

IDARA YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU 

30 2017 MKURUGENZI WA UTAWALA NA RASILIMALI WATU 

31 2018 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UTAWALA NA RASILIMALI 
WATU 32 2019 MKURUGENZI MSAIDIZI -UTAWALA 

33 2020 MKURUGENZI MSAIDIZI -RASILIMALI WATU 

34 2025 MKURUGENZI MSAIDIZI- MAFUNZO 

35 2000 CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU (TELEPHONE OPERATOR) 

36 2032 OFISI YA  AFISA USAFIRISHAJI 

37 2039 MAKTABA 

38 2047 MASIJALA YA SIRI 

39 2048 MAPOKEZI 

40 2049 MASIJALA YA WAZI 

  

KITENGO CHA FEDHA NA UHASIBU 

41 2024 MHASIBU MKUU 

42 2023 KATIBU MUHTASI WA MHASIBU MKUU 

  

IDARA YA MIPANGO, UFUATILIAJI NA TATHMINI 

43 2026 MKURUGENZI WA MIPANGO 
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KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

44 2027 MKAGUZI MKUU WA NDANI 

  

 KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

45 2030 MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

  

KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

46 2031 MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

  

KITENGO CHA SHERIA 

47 2044 MKUU WA KITENGO CHA SHERIA 

      

KITENGO CHA TEHAMA 

48 2033 MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA 

49 2034 KITENGO CHA USIMAMIZI MIFUMO YA TEHAMA 

50 2045 KITENGO CHA HUDUMA KWA WATEJA WA TEHAMA 

 

WAKALA YA HUDUMA ZA UNUNUZI SERIKALINI 

CODE:4219 

S/N EXTENSION OFISI 

1. 2001 OFISI YA MTENDAJI MKUU 

2. 2040 KATIBU MUHTASI WA MTENDAJI MKUU 

IDARA YA HIMILI BIASHARA 

3. 2002 MKURUGENZI IDARA YA HIMILI BIASHARA 

4. 2039 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI HIMILI BIASHARA 

SEHEMU YA TEHAMA 

5. 2012 MENEJA TEHAMA 

6. 2023 AFISA TEHAMA  

7. 2044 CHUMBA ZA MITAMBO 

SEHEMU YA FEDHA NA UHASIBU 

8. 2010 MENEJA USIMAMIZI FEDHA NA UHASIBU 

9. 2018 OFISI YA UHASIBU - MALIPO 

10. 2019 OFISI YA UHASIBU - UKAGUZI WA AWALI 

11. 2020 OFISI YA UHASIBU - MISHAHARA 

12. 2021 OFISI YA UHASIBU - USULUHISHI WA HESABU 

13. 2022 OFISI YA UHASIBU - HATI ZA MADAI 

14. 2045 OFISI YA UHASIBU - MAGHALA 

15. 2046 OFISI YA UHASIBU – UFUATILIAJI MADENI 

SEHEMU YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU 

16. 2013 MENEJA UTAWALA NA RASILIMALI WATU 

17. 2029 MAAFISA RASILIMALI WATU 

18. 2030 AFISA UTAWALA 
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19. 2047 MSIMAMIZI WA OFISI 

SEHEMU YA MAUZO NA MASOKO 

20. 2011 MENEJA MAUZO NA MASOKO 

21. 2038 MAAFISA MAUZO NA MASOKO 

SEHEMU YA MILKI 

22. 2017 MENEJA MILKI 

IDARA YA UENDESHAJI 

23. 2003 MKURUGENZI IDARA YA UENDESHAJI 

24. 2041 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA IDARA YA UENDESHAJI 

25. 2014 MENEJA UTHIBITI VIFAA 

26. 2033 MAAFISA UTHIBITI VIFAA 

27. 2034 MAAFISA UTHIBITI VIFAA 

IDARA YA UNUNUZI NA HUDUMA ZA USHAURI 

28. 2004 MKURUGENZI IDARA YA UNUNUZI NA HUDUMA ZA USHAURI 

29. 2042 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA IDARA YA UNUNUZI NA 

HUDUMA ZA USHAURI 30. 2015 MENEJA HUDUMA ZA USHAURI 

31. 2016 MENEJA MIKATABA MAALUM 

32. 2026 OFISI YA MIKATABA MAALUM 

KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

33. 2005 MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI 

34. 2043 KATIBU MUHTASI WA MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI 

35. 2024 MAAFISA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

36. 2007 MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

37. 2032 OFISI YA WAKAGUZI WA NDANI 

KITENGO CHA MIPANGO, UFUATILIAJI NA TATHMINI 

38. 2008 MKUU WA KITENGO CHA MIPANGO, UFUATILIAJI NA TATHMINI 

39. 2031 MAAFISA MIPANGO,UFUATILIAJI NA TATHMINI 

KITENGO CHA SHERIA 

40. 2006 MKUU WA KITENGO CHA SHERIA 

41. 2009 AFISA SHERIA 

 

42 2028 MASIJALA YA WAZI 

 

43. 2027 MASIJALA YA SIRI 

 

44. 2000 MAPOKEZI 

 

WAKALA WA UCHIMBAJI VISIMA NA UJENZI WA MABWAWA (DDCA)   

MDA code-4203 

S/N EXTENSION OFISI 

1 2000 CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU (TELEPHONE OPERATOR) 
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2 2001 AFISA MTENDAJI MKUU (CEO) 

3 2002 KATIBU MUHTASI WA AFISA MTENDAJI MKUU 

4 2024 MKAGUZI MKUU WA NDANI 

5 2025 OFISI YA MKAGUZI WA NDANI 

IDARA YA UCHIMBAJI VISIMA 

6 2003 MENEJA WA IDARA YA UCHIMBAJI VISIMA 

7 2004 KATIBU MUHTASI WA MENEJA WA IDARA YA UCHIMBAJI VISIMA 

8 2039 MENEJA WA KANDA YA MASHARIKI 

9 2040 KATIBU MUHTASI WA MENEJA WA KANDA YA MASHARIKI 

10 2013 MKUU WA KITENGO CHA UCHIMBAJI WA VISIMA 

11 2014 MSAIDIZI WA KITENGO CHA UCHIMBAJI WA VISIMA 

12 2015 KITENGO CHA UCHIMBAJI VISIMA 

13 2016 MKUU WA KITENGO CHA UTAFITI WA MAJI ARDHINI 

14 2017 OFISI YA UTAFITI WA MAJI ARDHINI 

15 2033 MKUU WA KITENGO CHA UMEME NA UFUNGAJI WA PAMPU ZA MAJI 

16 2048 OFISI YA WACHIMBAJI VISIMA 

IDARA YA BIASHARA 

17 2005 MENEJA WA IDARA YA BIASHARA 

18 2006 KATIBU MUHTASI WA MENEJA WA IDARA YA BIASHARA 

19 2011 MKUU WA KITENGO CHA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI 

WATU 20 2012 OFISI YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU 

21 2047 OFISI YA MWANASHERIA 

22 2018 MHASIBU MKUU 

23 2019 OFISI YA UHASIBU-MALIPO 

24 2020 OFISI YA UHASIBU - 1 

25 2021 OFISI YA UHASIBU - 2 

26 2026 MKUU WA KITENGO CHA MASOKO NA MAHUSIANO 

27 2027 OFISI YA MASOKO NA MAHUSIANO 

28 2028 OFISI YA MASJALA 

29 2029 OFISI YA MAZINGIRA 

30 2036 UKUMBI WA MIKUTANO 

31 2038 OFISI YA WALINZI 

32 2037 OFISI YA MAPOKEZI 

33 2023 OFISI YA KUSIMAMIA MAFUTA 

IDARA YA UJENZI WA MABWAWA 

34 2007 MENEJA WA IDARA YA UJENZI WA MABWAWA 

35 2008 KATIBU MUHTASI WA MENEJA WA IDARA YA UJENZI WA MABWAWA 

36 2030 MKUU WA KITENGO CHA UJENZI WA MABWAWA 

37 2034 OFISI YA UCHORAJI 

38 2049 OFISI YA WAJENZI WA MABWAWA 

IDARA YA UFUNDI 

39 2009 MENEJA WA IDARA YA UFUNDI 

40 2010 KATIBU MUHTASI WA MENEJA WA IDARA YA UFUNDI 
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41 2022 OFISI YA KURATIBU USAFIRI (TCO) 

42 2031 MKUU WA KITENGO CHA KARAKANA 

43 2032 MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA 

44 2035 OFISI YA KARAKANA-UMEME WA MAGARI, KUNYOOSHA BODI NA 

KUPIGA RANGI EXTENSION HIZI ZIPO NDANI YA WIZARA YA MAJI NA UMWAGILIAJI 

45 4022-2100 MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI  

46 4022-2101 MAABARA KITENGO CHA UDONGO 

47 4022-2102 MKUU WA KITENGO CHA UGAVI 

48 4022-2103 WAHANDISI MAABARA YA UDONGO 

49 4022-2104 MKUU WA KITENGO CHA MAABARA YA UDONGO 

50 4022-2105  KITENGO CHA UNUNUZI 

 

MAMLAKA YA HALI YA HEWA 

CODE:4214 

S/N EXTENTION OFISI 

1 2028 MKURUGENZI MKUU 

2 2027 KATIBU MUHTASI  WA MKURUGENZI MKUU 

3 2029 UKUMBI WA MKUTANO WA  MKURUGENZI  MKUU 

4 2034 MENEJA WA MAHUSIANO YA KIMATAIFA 

5 2029 OFISI YA MAHUSIANO YA KIMATAIFA 

6 2036 OFISI YA MKAGUZI WA NDANI 

7 2035 MKUU WA KITENDO CHA MAFUNZO 

8 2037 MENEJA WA MIPAMGO NA UFATILIAJI  

9 2038 OFISI YA AFISA MIPANGO 

10 2013 MENEJA MANUNUZI NA UGAVI 

IDARA YA UTAWALA 

11 2031 MKURUGENZI WA HUDUMA SAIDIZI 

12 2030 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI  WA HUDUMA SAIDIZI 

13 2032 MENEJA WA UTAWA LA NA RASILIMALI WATU 

14 2033 AFISA UTUMISHI 

15 2045 MENEJA WA FEDHA NA UFATILIAJI 

16 2044 KATIBU MUHTASI WA MENEJA WA FEDHA 

17 2014 CASH  OFFICE 

18 2046 UHASIBU 

19 2015 OFISI YA MUHASIBU NA MATUMIZI 

20 2047 MASIJALA YA WAZI 

21 2000 MAPOKEZI 

IDARA YA UTABIRI 

22 2017 MKURUGENZI WA HUDUMA ZA  UTABIRI 

23 2016 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UTABIRI 

24 2018 MENEJA WA HUDUMA ZA UTABIRI 

25 2021 STUDIO 
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26 2020 OFISI YA MAWASILIANO KITENGO CHA UTABIRI 

27 2019 OFISI YA UTABIRI 

28 2022 MSIMAMIZI MKUU WA SHUGHURI ZA UTABIRI WA HALI YA HEWA 

29 2005 OFISI YA MFUMO WA TAARIFA ZA KIJIOGRAFIA 

30 2024 MENEJA WA MTANDAO WA VITUO 

31 2025 MSIMAMIZI WA UTABIRI  NA USAMBAZAJI KWA JAMII  

32 2026 OFISI YA MTANDAO WA VITUO 

IDARA YA UTAFITI 

33 2040 MKURUGENZI WA UTAFITI NA MATIMIZI YA HALI YA HEWA 

34 2039 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UTAFITI NA MATIMIZI YA 

HALI YA HEWA 35 2041 MENEJA WA MATIMIZI YA HALI YA HEWA KATIKA KILIMO 

36 2042 OFISI YA MAZINGIRA NA UTAFITI 

37 2043 MENEJA WA UTAFITI NA MAZINGIRA 

38 2012 KITENGO CHA HALI YA HEWA KATIKA KILIMO 

39 2007 MENEJA WA TAKWIMU ZA HALI YA HEWA 

40 2008 OFISI YA TAKWIMU ZA HALI YA HEWA 

41 2006 OFISI YA MUHUTUBI 

IDARA YA UFUNDI 

42 2010 MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UFUNDI 

43 2009 KATIBU MUHTASI WA MKURUZENZI WA HUDUMA ZA UFUNDI 

44 2002 MENEJA WA TEHAMA 

45 2004 OFISI YA TEHAMA 

46 2001 MENEJA WA HUDUMA ZA UFUNDI 

47 2023 KITENGO CHA UFUNDI 

48 2003 MENEJA  WA VIWANGO VYAUBORA NA MTANDAO WA VITUO 

49 2011 CHUMBA CHA UFUNDI(TEHAMA) 

50 2048 CHUMBA CHA SERVER 

 

OFISI YA TAIFA YA TAKWIMU 
 CODE 4206 

S/N EXTENSION OFISI 

1 2001 OFISI YA MKURUGENZI MKUU 

2 2020 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MKUU 

3 2002 OFISI YA KAMISHNA WA SENSA YA WATU NA MAKAZI 

4 2021 KATIBU MUHTASI WA KAMISHNA WA SENSA YA WATU NA MAKAZI 

KURUGENZI YA FEDHA NA UTAWALA 

5 2028 MKURUGENZI WA FEDHA, UTAWALA NA MASOKO 

6 2007 MENEJA WA FEDHA 

7 2022 MAAFISA IDARA YA FEDHA 

8 2008 MENEJA WA UTAWALA NA RASILIMALI WATU 

9 2023 MAAFISA RASILIMALI WATU 

10 2024 MAAFISA WA TEHAMA 

KURUGENZI YA TAKWIMU ZA SENSA NA JAMII 
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11 2004 MKURUGENZI WA TAKWIMU ZA SENSA NA JAMII 

12 2009 MENEJA TAKWIMU ZA AJIRA NA BEI 

13 2015 MENEJA TAKWIMU ZA KODI 

KURUGENZI TAKWIMU ZA UCHUMI 

14 2005 MKURUGENZI WA TAKWIMU ZA UCHUMI 

15 2010 MENEJA TAKWIMU ZA BIASHARA, UTALII, USAFIRISHAJI NA UHAMIAJI 

16 2011 MENEJA TAKWIMU ZA VIWANDA 

17 2012 MENEJA TAKWIMU ZA PATO LA TAIFA 

KURUGENZI YA SHUGHULI ZA KITAKWIMU 

18 2006 MKURUGENZI WA SHUGHULI ZA KITAKWIMU 

19 2013 MENEJA TAKWIMU ZA MAZINGIRA NA UCHAMBUZI 

20 2014 MENEJA MBINU ZA KITAKWIMU, VIWANGO NA URATIBU 

KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

21 2016 MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

KITENGO CHA SHERIA 

22 2017 MKUU WA KITENGO CHA SHERIA 

KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

23 2018 MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 

                                  MPANGO KABAMBE WA KURATIBU TAKWIMU TANZANIA (TSMP) 

24 2005 MRATIBU WA TSMP 

2019 MAAFISA TSMP 

KITENGO CHA MASOKO 

26 2025 MKUU WA KITENGO CHA MASOKO 

  MAKTABA 

27 2026 MKUU WA KITENGO CHA MAKTABA 

28 2027 MASJALA YA WAZI 

29 2000 MAPOKEZI 
 

BOHARI YA DAWA YA TAIFA –MSD 
CODE:4229 

S/N 
EXTENSION 

NUMBER SECTION/DIRECTORATE 

1 2008 MKURUGENZI MKUU  

2 2014 AFISA UGOMBOAJI MWANDAMIZI 

3 2016 AFISA UGOMBOAJI 

4 2017 AFISA MANUNUZI  (MAABARA) 

5 2044 AFISA MANUNUZI MWANDAMIZI  (HUDUMA) 

6 2021 AFISA MANUNUZI (DAWA) 

7 2036 MKURUGENZI WA MANUNUZI  

8 2034 MKURUGENZI WA FEDHA NA MIPANGO 

9 2046 MKURUGENZI WA RASILIMALI NA UTAWALA 

10 2045 MKURUGENZI WA TEHAMA NA MAWASILIANO 

11 2040 MKURUGENZI WA UGAVI 

12 2042 MENEJA UTHIBITI UBORA 
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13 2032 MHASIBU MKUU MPANGO NA BAJETI 

14 2009 MHASIBU MKUU FEDHA 

15 2007 MENEJA RASILIMALI WATU 

16 2005 MENEJA WA MAWASILIANO YA TEHAMA 

17 2038 MENEJA UFUATILIAJI NA TATHIMINI 

18 2012 MENEJA UTAWALA 

19 2004 MENEJA MAGHALA 

20 2035 MENEJA MIRADI MSONGE 

21 2003 OFISA MRATIBU WA USAFIRI 

22 2022 MAAFISA UHAKIKI UBORA (NORMAL) 

23 2028 MAAFISA UHAKIKI UBORA (MAABARA) 

24 2027 WAHASIBU WA USIMAMIZI WA MATUMIZI (EXPENDITURE) 

25 2026 WAHASIBU WA USIMAMIZI FEDHA 

26 2037 MENEJA HUDUMA KWA WATEJA 

27 2029 OFISA HUDUMA KWA WATEJA MWANDAMIZI 

28 2033 MAAFISA WA TEHAMA MAWASILIANO 

29 2030 MAAFISA WA TEHAMA MIFUMO  

30 2047 AFISA RASILIMALI WATU MKUU 

31 2048 MAAFISA WA RASILIMALI WATU (MAFUNZO) 

32 2049 KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MKUU 

33 2045 MKURUGENZI WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

34 2015 MAAFISA  UKAGUZI WA NDANI 

35 2043 MWANASHERIA MKUU  WA TAASISI  

36 2011 AFISA UKAGUZI WA NDANI MWANDAMIZI 

37 2000 CHUMBA CHA SIMU  

38 2002 
MEZA YA MSAADA WA MAWASILIANO NA MIFUMO(HELP DESK 
OFFICERS) 

 

TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TaSUBa) 
CODE:4222 

S/N EXTENSION NAME 

1 2012 MTENDAJI MKUU TaSUBa 

2 2000 KATIBU MUHTASI TaSUBa 

OFISI YA RASILIMALI WATU TaSUBa 

3 2010 MAAFISA RASILIMALI WATU  

OFISI YA UHASIBU TaSUBa 

4 2011 MAAFISA UHASIBU 

IDARA YA ELIMU TaSUBa 

   

5 2049 MKUU WA IDARA YA ELIMU 

OFISI YA SHERIA TaSUBa 

6 2014 AFISA SHERIA 

OFISI YA HABARI TaSUBa 
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7 2014 AFISA HABARI 

  

8 2015 MASIJALA YA WAZI 

OFISI YA TEHAMA TaSUBa 

9 2006 AFISA TEHAMA  

IDARA YA FEDHA NA MIPANGO TaSUBa 

10 2008 MKUU WA IDARA YA FEDHA NA MIPANGO 

OFISI YA SERIKALI YA WANACHUO TaSUBa 

11 2009 VIONGOZI WA SERIKALI YA WANACHUO 
 

WAKALA WA MAJENGO TANZANIA(TBA)  
CODE:4201 

S\N EXTENSION OFISI 

OFISI YA MTENDAJI MKUU 

1 2001 MTENDAJI MKUU 

2 2000 KATIBU MUHTASI-MTENDAJI MKUU 

3 2011 MKAGUZI WA NDANI 

4 2039 MKUU WA KITENGO CHA SHERIA 

5 2040 AFISA SHERIA 1 

6 2041 AFISA SHERIA 2 

IDARA YA USHAURI 

7 2003 MKURUGENZI WA IDARA YA USHAURI 

8 2004 KATIBU MUHTASI-MKURUGENZI IDARA YA USHAURI 

9 2020 MRATIBU WA MIRADI 

10 2021 KATIBU MUHTASI -MRATIBU WA MIRADI 

11 2012 MHANDISI MKUU UJENZI 

12 2013 OFISI YA WAHANDISI WAANDAMIZI 

13 2014 OFISI YA WAHANDISI 

14 2015 OFISI YA WAHANDISI WA MAZINGIRA 

15 2023 FUNDI SANIFU MKUU TEHAMA 

16 2022 OFISI YA WAHANDISI -TEHAMA 

17 2017 OFISI YA MKADIRIAJI MAJENZI MKUU 

18 2019 OFISI YA MKADIRIAJI MAJENZI MWANDAMIZI 

19 2018 OFISI YA WAKADIRIAJI MAJENZI 

20 2008 OFISI YA MSANIFU MAJENGO MKUU 

21 2009 OFISI YA MSANIFU MAJENGO MWANDAMIZI 

22 2010 OFISI YAWABUNIFU MAJENGO NA MIPANGO MIJI 

23 2002 OFISI YA WABUNIFU MAJENGO 

IDARA FEDHA NA UTAWALA 

24 2007 MKURUGENZI WA IDARA YA FEDHA NA UTAWALA 

25 2037 KATIBU MUHTASI - IDARA YA FEDHA NA UTAWALA 

26 2024 MENEJA RASILIMALI WATU 

27 2025 AFISA UTAWALA MWANDAMIZI NA AFISA UTUMISHI+C32 
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28 2026 OFISI WA MAAFISA UTUMISHI 

29 2042 OFISI YA MKUU WA KITENGO CHA UGAVI NA MANUNUZI 

30 2043 OFISI YA MAAFISA MANUNUZI 

31 2044 OFISI YA MAAFISA UGAVI 

32 2027 MHASIBU MKUU 

33 2016 MHASIBU MWANDAMIZI 

34 2030 MHASIBU -  MAPATO 

35 2028 MHASIBU - MSHAHARA 

36 2029 MHASIBU - MATUMIZI 

37 2031 MHASIBU -  MIKOA 

38 2032 MHASIBU -  TAARIFA 

39 2048 MTUNZA FEDHA 

40 2047 MCHUMI MKUU 

41 2045 AFISA MAHUSIANO 

42 2049 OFISI YA MASIJALA YA WAZI 

IDARA YA MILIKI 

43 2005 MKURUGENZI WA IDARA YA MILIKI 

44 2006 KATIBU MUHTASI-MKURUGENZI IDARA YA MILIKI 

45 2034 OFISI YA MKUU WA UTAFITI NA MIRADI YA MAENDELEO 

46 2035 OFISI YA MKUU WA MILIKI 

47 2038 OFISI YA MTHAMINI ARDHI 

48 2033 OFISI YA MTUNZA KUMBUKUMBU 

49 2036 OFISI YA MILIKI 

50 2046 OFISI YA MATENGENEZO 

 

CHUO CHA TAIFA CHA UTALII 
CODE:4207 

S/N EXTENSION  OFISI 

OFISI YA AFISA MTENDAJI MKUU 

1 2001 MTENDAJI MKUU WA WAKALA YA CHUO CHA TAIFA CHA UTALII 

2 2000 KATIBU MUHTASI WA MTENDAJI MKUU 

  
  OFISI YA UNUNUZI NA UGAVI+B9 

3 2002 MKUU WA KITENGO CHA MANUNUZI 

  
  IDARA YA FEDHA, UTAWALA NA MIPANGO 

4 2006 MKURUGENZI WA FEDHA, UTAWALA NA MIPANGO 

5 2003 MKUU WA SEHEMU YA UTUMISHI NA UTAWALA 

6 2004 AFISA UTUMISHI NA UTAWALA 

7 2008 MKUU WA SEHEMU YA TEHAMA 

8 2010 OFISI YA MASIJALA 

9 2009 MKUU WA SEHEMU YA UFUNDI NA USAFIRI 

10 2017 MKUU WA SEHEMU YA UHASIBU 
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11 2026 WAHASIBU 

12 2022 MPISHI MKUU 

13 2028 MAPOKEZI 

KITENGO CHA UKAGUZI 

14 2007 MKUU WA KITENGO UKAGUZI WA NDANI 

  
  IDARA YA MAFUNZO NA TAALUMA 

15 2005 MKURUGENZI WA MAFUNZO NA TAALUMA 

16 2011 MKUU WA KITENGO CHA MAFUNZO NA SHUGHULI ZA TAALUMA 

17 2012 OFISI YA MRAJISI 

18 2013 MKUU WA KITENGO CHA MITIHANI 

19 2014 OFISI YA WAKUFUNZI WA VYAKULA NA VINYWAJI 

20 2015 OFISI YA FRONT OFFICE OPERATIONS 

21 2020 AFISA MASOKO 

22 2023 OFISI YA WAKUFUNZI WA UPISHI 

23 2024 OFISI YA WAKUFUNZI WA UPISHI 

WAKALA YA MABASI YAENDAYO HARAKA “DART” 

CODE:4223 

S/N EXTENSION OFISI 

1 2001 MTENDAJI MKUU 

2049 MIKUTANO MTENDAJI MKUU 

IDARA YA UTAWALA RASILIMALI WATU NA MAWASILIANO 

2 2019 MKURUGENZI WA UTAWALA RASILIMALI WATU NA MAWASILIANO 

3 2041 MENEJA RASILIMALI WATU  

4 2006 MENEJA UHUSUANO  

5 2035 AFISA USAFIRISHAJI 

6 2027 MASIJALA1 

7 2008 MASIJALA2 

8 2029 MWANDISHI MWENDESHA OFISI  

9 2000 MPOKEZI 

IDARA YA UENDESHAJI NA USIMAMIZI WA  MIUNDOMBINU 

10 2009 MKURUGENZI WA UENDESHAJI NA USIMAMIZI WA  MIUNDOMBINU 

11 2012 MTAALAM WA UENDESHAJI  

12 2020 MENEJA WA MIUNDOMBINU 

13 2016 MHANDISI WA UENDESHAJI 

14 2026 MHANDISI WA MIUNDOMBINU 

IDARA YA USAFIRISHAJI  NA MAENDELEO 

15 2018 MKURUGENZI WA USAFIRISHAJI  NA MAENDELEO 

16 2021 AFISA MIPANGO MIJI  

17 2017 MTHAMINI MKUU 

IDARA YA FEDHA NA MAENDELEO YA BIASHARA 
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 WAKALA YA TAIFA WA HIFADHI YA CHAKULA(NFRA) 

CODE:4219 

 S/N EXTENSION OFISI 

1 2001 AFISA MTENDAJI MKUU 

2 2016 MSAIDIZI WA MTENDAJI MKUU 

  IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU 

 IDARA YA UENDESHAJI 

11 2002 MKURUGENZI WA UENDESHAJI 

12 2009 MENEJA WA UENDESHAJI 

13 2008 MENEJA UBORA WA MAZAO 

14 2023 MCHUMI 

 

18 2022 MKURUGENZI WA FEDHA NA MAENDELEO YA BIASHARA  

19 2023 MENEJA MAENDELEO NA BIASHARA  

20 2024 MHASIBU WA MATUMIZI  

21 2025 MHASIBU  

22 2038 MHASIBU 

KITENGO CHA USIMAMIZI MANUNUZI  

23 2002 MENEJA MANUNUZI  

24 2031 AFISA MANUNUZI  

KITENGO CHA TEHAMA 

25 2011 AFISA TEHAMA MWANDAMIZI 

26 2010 AFISA TEHAMA 

KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

27 2042 MKAGUZI WA NDANI  

KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA 

28 2050 AFISA SHERIA MWANDAMIZI  

UKUMBI WA MKUTANO 

29 2028 CHUMBA CHA MKUTANO 1 

30 2033 CHUMBA CHA MKUTANO 2 

CHUMBA CHA MITAMBO 

31 2051 CHUMBA CHA MITAMBO 

3 2004 MKURUGENZI WA UTAWALA NA RASILIMALI WATU 

4  MENEJA RASILIMALIWATU 

5 2017 OFISA RASILIMALIWATU  

6 2026 MWANGALIZI  WA OFISI(OS) 

7 2042 OFISI YA MASIJALA YA SIRI 

8 2037 OFISI YA MASIJALA YA WAZI 

9 2000 CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU(MAPOKEZI) 

10          2007 MAPOKEZI (LANGO KUU) 
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IDARA YA MAENDELEO YA BIASHARA 

15 2003 MKURUGENZI WA MAENDELEO YA BIASHARA 

16 2046 MCHUMI MKUU  

17 2021 MAAFISA  MASOKO 

18 2010 KAIMU  MENEJA TEHAMA 

19 2020 AFISA TEHAMA 

IDARA YA MANUNUZI 

20 2011 MKUU WA KITENGO CHA MANUNUZI  

21 2015 KATIBU MUHTASI WA  MKUU WA KITENGO CHA MANUNUZI 

22 2040 AFISA UGAVI  

23 2012 AFISA UGAVI 

24 2024 AFISA UGAVI 

25 2014 AFISA UGAVI MSAIDIZI 

26 2048 MTUNZA STOO 

KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

27 2006 MKAGUZI MKUU WA NDANI 

28 2033 MAOFISA WAKAGUZI WA NDANI  

29 2041 MKAGUZI WA NDANI  

 

KITENGO CHA FEDHA 

 

KITENGO CHA SHERIA 

36 2019 KAIMU MKUU WA KITENGO CHA SHERIA  

37 2018 OFISI YA WANASHERIA 

38 2047 OFISI YA MWANASHERIA 

 

Taasisi zilizofungiwa mtambo na hazimo katika orodha hii, Taasisi hizo 

hazikuwasilisha kwa wakati mawasiliano kama zilivyoombwa. 

 

Imeandaliwa na Ofisi ya Rais-Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora. 

 

Mawasiliano-baruapepe km@utumishi.go.tz 

 

30 2005 MTHIBITI WA FEDHA 

31 2032 KATIBU MUHTASI OFISI YA MTHIBITI WA FEDHA 

32 2029 OFISI YA WAHASIBU 

33 2031 OFISI YA WAHASIBU 

34 2039 OFISI YA WAHASIBU 

35 2030 MTUNZA FEDHA 




